Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS 22 ประกันดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS 22 ประกันดีไหม

ASUS 22 ประกันดีไหม เคลมแล้วได้ไวไหม ถ้าหมดประกันยังส่งซ่อมได้ไหมคับ

LCD ASUS ประกัน DCOM 3 ปีครับ ถือว่าดีเลย

ส่วนถ้าหมดประกันซ่อมได้ครับ เสียค่าไช้จ่ายเอง

Comment

ขอบคุณคับ แล้วถ้าส่งเคลมประกันกี่วันได้ละคับ เห็นมีคนบ่นว่าsamsungเคลมที่เสียเวลา2เดือน

Comment

มันแล้วแต่อาการครับ ซ่อมไห้เลย หรือว่าเปลี่ยนตัวไหม่

อีกอย่างขึ้นอยู่กับ สต๊อกของว่ามีมั้ยครับ

ยังไม่ได้ซื้อจะลองเคลมแล้วหรอครับ ^^

ยังไงลองไห้ท่านอื่นมาโพสดูล่ะกัน ครับ ประสบการณ์เคลม LCD

ยังไม่เคยครับ ฟังเค้าเล่ามาอีกทีครับ

Comment

Working...
        X