Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire 1950PRO ในเว็ปHWHขาย 3910 แล้วจิงหรือผมเมาอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire 1950PRO ในเว็ปHWHขาย 3910 แล้วจิงหรือผมเมาอ่ะ

เมื่อกี้เข้าไปเช็คราคาการ์ดจอปรากฏว่า1950proมันราคาเหลือ 3910

มันมีสามแบบดังนี้

1.1950PRO DDR3 256MB(ไม่รู้ 256bitหรือเปล่าไม่ได้บอก)Pci-ex = 3910บาท
    2.1950pro ddr3 256MB PCI-E HDMI/DVI/TVO อันนี้ =7020บาท
    3.1950pro 512MB GDDR3 PCI-E Dual DVI/TVO อันนี้ =7080บาท

แล้วไอตัวแรกใช่ตัวที่มันแรงพอๆกะ7900gsป่ะ
    แล้วมันเป็นราคาจิงหรือเปล่าอ่ะ

ราคาผิดครับของจริง7000

Comment

ตลอด ไอเวปนี้อ่ะ

Comment

3910 จริงผมจะซื้อ 2 ตัว หุๆ

Comment

ราคาเชื่อถือไม่ได้นะครับ ต้องโทรเช็คไปที่แต่ละสาขาที่ท่านจะไปซื้อ ที่นี่มันแปลกอย่าง กี่สิบสาขาราคาก็ไม่เท่ากันครับ บางสาขาขาย 5990 บางสาขาขาย 6170 บางสาขาขาย 5750 เอาแน่ไม่ได้เลยยยย และเชื่อถือไม่ได้อีกต่างหากด้วย วันไหนมันนึกอยากจะขายถูกลง 200 มันก็ขาย วันไหนฝนตก มันจะปรับขึ้นอีก 150 มันก็ทำ

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
            ราคาเชื่อถือไม่ได้นะครับ ต้องโทรเช็คไปที่แต่ละสาขาที่ท่านจะไปซื้อ ที่นี่มันแปลกอย่าง กี่สิบสาขาราคาก็ไม่เท่ากันครับ บางสาขาขาย 5990 บางสาขาขาย 6170 บางสาขาขาย 5750 เอาแน่ไม่ได้เลยยยย และเชื่อถือไม่ได้อีกต่างหากด้วย วันไหนมันนึกอยากจะขายถูกลง 200 มันก็ขาย วันไหนฝนตก มันจะปรับขึ้นอีก 150 มันก็ทำ
            ถูกครับ ผมเองก็เคยเจอ ราคาในเวปกำหนดอย่างนึงเเต่พอไปซื้อที่ร้านบอกราคาอีกอย่างนึง(เเพงกว่าราคาในเวป) เลยต้องบอกทางร้านว่าราคาในเวปมันเท่านี้ครับ เจ้าของร้านก็เปิดสมุดดูเเล้วก็บอก เออ ใช่ครับ ราคาเท่านี้จริงๆ

Comment

เคยไปซื้อที่เซียร์คับ บอกราคาในเวปเท่านี้ เขาก็ลดให้เท่าเวป

Comment

ของมันหมดครับมั้งไอ้เว็บนี้ ของหมดชอบลดราคาตามเว่อๆ สันดาร...

HWH A&L

Comment

อย่าไปเชื่อราคาหน้าเวปมากเลยครับ อยากรู้ราคาอัพเดตโทรไปถามโลด

เออถ้าราคาทุกลงจากราคาตลาดร้อยสองร้อยก็ว่าไปอย่าง นี้ถูกกว่าเป็นพัน+
                  ความเห็นผม ว่าเค้าลงราคาล่อเราให้ดูสินค้าอื่นๆในเวปมากกว่า กลยุทธนี้คลาสสิคสุดๆแล้ว

Comment

จริงผมก็สอย
                    ไม่จริงผมไม่สอย
                    จบ

Comment

จิงผมกระแทกทันใด ไม่จิงรอไปก่อน 555 แต่มันถูกเหลือเชื่อ

Comment

พี่น้องครับ มันเปนเรื่อง จริง ที่ไม่น่าเชื่อครับ พี่น้อง!!!

Comment

โอ้ววว.... ข่าวดีมาแล้ววว...

รอดูราคามือ 2 ปั่นป่วนครับ อิอิ

Comment

ใครซื้อมาลงให้หน่อย เด๋ยวเหมือนati2900 ทำให้ใจผมปั่นป่วนไปหมด

Comment

ราคามัน ก็ตามโพย ของเร้า hwh แล้วแต่จะขายเท่าไหร่ มีหลายราคา
                              เวลาจะซื้อก็เอาโพยมาดูครับแล้ว.. ขอราคาต่ำ สุด ๆ

Comment

Working...
                              X