Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวกAMDแนะนำบอร์ดAm2หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวกAMDแนะนำบอร์ดAm2หน่อยคับ

ช่วยแนะนำบอร์ดAM2ที่ocได้ดีๆหน่อย
    ราคาไม่แพงมากนะคับ ไม่เกิน2500บ.ยิ่งดี
    อยากอัพคอมแต่ไม่รู้จะเอาบอร์ดอะไรดี

ASUS M2N-E SLI ประมาน 3500 มั้ง

Comment

ถ้าocดีต้องM2N-Eคับ
      แต่ในงบที่ให้มาคงต้อง Alive คับ

Comment

alivenf6G ครับ
        M2N-E-SLI หลีกให้ไกลครับ...

Comment

ASUS M2N-E SLI ประมาน 3500 มั้ง
          จากที่ได้ยินมา ต้อง M2N-E แล้วข้ามไป M2N-E Deluxe ครับ ไอ้พวกบอร์ดตัว top ของ Asus มันจะใช้สีดำ (ไม่รู้เกี่ยวไหม)

งบน้อยเอา Asrock AliveNF6G-VSTA เถอะครับ

Comment

คิดได้ไงครับ ASUS M2N-E SLI แย่มากสำหรับการ โอเวอร์คล๊อก แต่ถ้าใช้เดิมๆไม่มีญหาอะไรครับ

Comment

Asrock AliveNF6G-VSTA เลยคับ

Comment

ถ้ามีงบเท่านั้นก็ต้อง Asrock AliveNF6G-VSTA ครับ แต่มัน OC ได้ไม่ดุเดือดมากนะครับเพราะปรับไฟ CPU ไม่ได้ครับ บัส270ได้ครับ แต่ยังไม่เคยลองดันไปกว่านั้นครับ

Comment

งบ 2500 ก็เอา Asrock AliveNF6G-VSTA ราคา 2100 Ocได้ไม่ขี้เหล่
                  M2N-E เกินงบครับ

Comment

Asrock AliveNF6G-VSTA เลยคับ แต่ถ้ามีตัง อดใจอีกนิด M2N-Eคับ

Comment

เห็นด้วยอย่าง แรง กับคุณ eXzato ครับ

Comment

เด๋วผมก็จะถอย Asrock AliveNF6G-VSTA มาบินเหมือนกาน

Comment

Working...
                        X