Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ Ram DDR 400 ช่วยแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ Ram DDR 400 ช่วยแนะนำที

คือram เก่าใช้ 256*2 กับ 512*1 บัส 333 ครับ จะเลาะทิ้ง ไปเลย 2 GB เลยสนใจ 1 GB*2 อ่ะ
    ใช้ บัส 400 ยี่ห้อไหน รุ่นไหน เจ๋ง เหนเช้ฏดูมันเยอะเหลือเกินแล้วถูกมั้ง แพงเกินไปมั้ง งง

คือถ้าไม่ OC ก็ไม่ต้องไช้แรมเทพครับ ถ้าแรมไม่เทพก็ราคาเท่าๆกันล่ะครับ
    Corsair Select Value
    หรือ
    Kington , Kingmax ก็ว่ากันไป

Comment

แล้วที่มันมี ฮีสซิงค์อ่ะครับ รุ่นไหน ขอรายละเอียด รุ่น + ราคา นห่อย

Comment

ซื้อซิ้งค์ติดเองก็ได้ครับ

Comment

ถ้ามีซิ้งติดมาด้วยมันจะเป็นแรม แพงหน่อยครับ สำหรับพวก OC ถ้าไช้ธรรมดาก็ซื้อแรมมาแล้วก้ไปหาซื้อซิ้งมาติด 250 บาทครับเหมือนกัน

Comment

มีรูปซิงค์ให้ดูไหม อยากเห็น แล้วที่ไหนมีขายบ้าง ขอบคุณ

Comment

Corsair Select Value

Comment

Working...
              X