Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1950 pro agp ใครใช้อยู่ ช่วยตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1950 pro agp ใครใช้อยู่ ช่วยตอบทีครับ

คือผม ใช้ตัวx1950 pro agp 512mb อ่ะครับ

แต่พอ ผมเล่นเกม มัน ขึ้น dont send แล้วหลุด ตลอดเลย ไม่รุ้เป็นเพราะ อะไร เป็นทุกเกมครับ

ช่วย ทีครับT^Tเล่นเกมไม่ได้ ทำงาน 3d ก็ไม่ได้

driverผม ลงจาก แผ่น แล้วก็ลองจากweb แล้ว ก็เป็นอยู่ดี

PSU กี่วัตต์ เอย ยี่ห้อด้วยจ้า

Comment

นั่นสิครับ ใช้ PSU อะไรครับ น่าจะไฟไม่พอ

Comment

ขอสเปคแบบละเอียดด้วยครับ
        ช่วย capture ที่มัน error ให้ด้วยครับ

Comment

ผมว่าลองลงวินโดใหม่ดูนะคับ

Comment

ครับ ออ psu 600W ของTT ส่วยcaptureเดี๋ยวมาลง ครับ win ใช้ตัว ค่อนข้างเสถียร หาเองหมด ie 6 อยู่เลยครับ

spec

atlon 2800+ barton
            board NF7-s 2.0
            ram 1gb
            graphic card Radeon 1950 512 sapphire
            PSU 600 W TT [tough power]
            harddisk 2ตัว dvd rom 1
            การ์ด lanอีก 1 ครับ

Comment

3d mark 06

game loki

Comment

ได้ลองกับเกมอื่นอีกหรือยังครับ

Comment

ของเพื่อนผม สเปก
                  p4 2.6
                  pus 350w (กะว่าจาเปลี่ยน)
                  ram 1 g
                  hdd 80
                  1950 pro ตัวเดวกะที่หัวข้อบอกยังเล่นได้อยู่เลย

Comment

ลองปิด Notify ดูครับ ว่ามันมีปัญหาอะไรอีกรึเปล่า

Control Panel --> System --> " Advanced " Tab --> Error Reporting

Comment

ลองปิด แล้วครับ คราวนี้ หลุด ไม่ขึ้นอ่ะไรเลย หลุดออกมาหน้าจอ เลยครับ T^T

Some1
                      --------------------------------------------------------------------------------

ได้ลองกับเกมอื่นอีกหรือยังครับ

ลองกับเกม counter 1.6 ก็ยังเป็นครับ
                      Last edited by hahaturnback; 25 Jun 2007, 11:10:43.

Comment

ลง driver รุ่นใหม่ๆ บ้างหรือยัง
                        ลองหา windows ตัวอื่นมาลองหรือยัง
                        ลองเอาไปใส่เครื่องอื่นดูครับ

Comment

ลองเอาไปเคลมดูซิครับ ให้เขาลองเทสดูว่ามันปกติหรือเปล่า.....

Comment

ขอบคุณครับ ตอนนี้ กำลัง ลอง driver ใหม่อยู่ ถ้า ไม่ได้ เดี๋ยว ส่ง ไปเครมดูแล้ว

Comment

เห็น เล่น 1950pro แล้วอยากได้กะเขาบ้าง ตอนนี้เล่น 9200 อ่า อยากได้ ไม่รู้ว่าจะหาได้หรือเปล่าอ่าเนี่ย

Comment

Working...
                              X