Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้ามีงบน้อย จะใช้บอร์ด ASROCK CONROE1333-D667 จะดีไมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้ามีงบน้อย จะใช้บอร์ด ASROCK CONROE1333-D667 จะดีไมครับ

ถ้ามีงบน้อย จะใช้บอร์ด ASROCK CONROE1333-D667 จะดีไมครับ ไม่คล็อกนะครับ แนะนำหน่อยครับ ผมเองไม่เคยเล่นครับ

ใช้ได้เลยครับ (ถ้าไม่คล็อกนะ) คุ้มสุดๆแล้ว

Asrock เหมาะแล้วครับ กับเครื่องบ้านๆ ไม่ค่อยเจอว่าบอร์ดค่ายนี้มีปัญหาเท่าไหร่ ยอดขายได้ก็ไม่ใช่น้อยเหมือนกัน

Comment

ไม่คล๊อกไม่มีปัญหาอะไรคับ บอร์ดแพงๆ เอาไว้ คล๊อกคับ -*-

Comment

เวลาประกอบคอมให้ใครผมใช้asrockตลอด
        เพราะถ้าคนไม่เอาไปOCตัวไหนก็พอกันไป
        สู้เอาตังไปเน้นอย่างอื่นดีกว่าครับ ^^

Comment

ดีครับประหยัดดี ถ้าเอาไปคล๊อกก็ไปได้พอสมควรเหมือนกันนะ...

Comment

แล้วนอกจากตัวนี้ มีASUSที่หน้าเล่นอีกไมครับ กับCPUไรดีครับ

Comment

Asrock = Asus on the cheap คุ้มค่าไหมหล่ะ

Comment

ผม เปิด 24 Hr ตลอด OC ตลอด ไม่เคยมีปัญหา อะไรงับ ^^

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=64584

แค่เนี้ย ที่บอร์ดตัวนี้ทำได้

แรงซ้า .....................

Comment

ผมก็ใช้ครับ
                    ใช้งานได้ดี ไม่มีปัญหา

Comment

ผมก็อาจจะใช้ เพราะ ยังไม่เห็น asus ตัวถูกๆ แล้ว OC ดีๆ เลย ใครใช้อยู่อย่าเก็บไว้คนเดียวครับ

Comment

ผมใช้ตัวนนี้อยู่นะ ถามผู้รู้เลยละกัน

คือผมไม่แน่ใจนะเพื่อนยืมเครื่องไป พอเราเสียบ ลำโพงเสียงไม่ออก

ข้างหน้า ข้างหลัง มันไม่ออก แต่หน้าจอแสดง สถานะว่าเสียบลำโพงแล้ว

พอเสียบช่องอื่นแล้วปรับเป็น 5.1 เสียงออกแต่ตรงช่องสีเขียวเสียบแล้วเสียงไม่ยอมออก

วิเคราะทีนะว่า เกิดจาก Hard ware หรือ solfware

ตอนนี้ซื้อการ์ด เสียง มาใส่พรางๆ ไม่อยากส่งเครม มันนาน

Comment

Working...
                        X