Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU กับชุดนี้?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU กับชุดนี้?

อยากทราบครับ ว่า PSU ที่จะใช้กับชุดนี้ จะใช้ขนาดเท่าไรดี?

กะว่าจะซื้อ เสาร์ที่ 7-8 ก.ค.นี้อ่ะครับ
    X2-3600+ 65nm.<< จะได้ 65nm จะดูรหัสได้จากกล่องเลยป่ะครับ? ไม่อยากได้ 90nm อ่ะ
    M2N-E
    Corsair DDR667 1GB *2ตัว
    Geforce 8800GTS ยี่ห้อเอาไว้ดูอีกที

เพาเวอร์กี่ วัตต์ จะเอาอยู่ครับ แบบนี้

450w เต็มครับ เเนะนํา450+ ดีกว่าครับ

Comment

460w ของ Enermax 2400-2600 ตัวนี้วัตเต็ม ไม่แพง คุ้ม

Comment

ok ครับผม

กะว่าจะซื้อช่วงวันที่ 8 ก.ค. คือต้นเดือน
        แต่เพราะ

http://forums.overclockzone.com/foru...t=72179&page=4

เลยกะว่าจะซื้อช่วง 30-1 ก.ค. เลย จะดีป่ะครับ งบยิ่งจำกัดอยุ่

Comment

ถ้าไม่คิดจะเปลี่ยนsystemเลย 460w ก้คงจะพอมั้งครับ แต่ถ้าเป็นคนชอบเปลี่ยน ชอบลองของใหม่ ผมว่าดูที่600wขึ้นไปเผื่อไว้เลยดีกว่าครับ

Comment

แนะนำ Tt คัว 650w

Comment

ผมเปลี่ยนแล้วใช้นานครับ
              ไม่ค่อยเล่นของใหม่บ่อยๆ

Comment

Enermax 460w. กับ 8800GTS oc + Ram 4G + X2 3600 @3.0 สบายคัีบ
                __________________________________________________________________
                รุ่นนี้ขายดี คนส่วนใหญ่ใช้กัน (ส่วนตัวแล้วเห็นว่ารุ่นนี้คุ้มค่าและทน เปรียบEnermax 460w ได้เหมือนกับ X2 3600 เรื่องความคุ้มค่า)

Comment

โอ้ววว

ขอบคุณครับ จะไปซื้อในวันยอาทิตย์ที่จะถึงแล้ว

ปล.ไอ้เจ้า M2N-E นี่ มันอ่าน เอ็ม ทู เอ็น ขีด อี ป่ะ อิอิ

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                    โอ้ววว

ขอบคุณครับ จะไปซื้อในวันยอาทิตย์ที่จะถึงแล้ว

ปล.ไอ้เจ้า M2N-E นี่ มันอ่าน เอ็ม ทู เอ็น ขีด อี ป่ะ อิอิ
                    ครับ - -a M2N-E อ่านรายละเอียดข้างกล่องด้วยนะ ชิป NF570Ulltra

Comment

Working...
                    X