Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร์เวอร์ N-Vidia เวอร์ชั่นไหนที่มีฟังชั่นให้ OC มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดร์เวอร์ N-Vidia เวอร์ชั่นไหนที่มีฟังชั่นให้ OC มั่งครับ

จะเอามา OC 7300 GT ครับ เดิมๆ มัน 560/1400 อยากแรงกว่านี้อีกหน่อย ใครทราบช่วยบอกด้วยครับ ตอนนี้ใช้ ฟอสแวร์ เอวณืชั่น 94.24 ครับ หาที่ปรับไม่เจอ

ต้องใช้ โปรแกรม RivaTuner ช่วยนะ
    ไดร์เวอร์ Nvidia ถึงจะมีหมวดนี้ นะ

Comment

ลงแล้วครับน้า แต่มันหาไม่เจอว่าจะมีให้ลากตรงไหน งงมากมาย แถมเวลาเฝ้าดูอุณภูมิ มันเป็นภาษาต่างดาวอีก เง้อออ ช่วยผมหน่อยป๋า

Comment

อิอิ แล้วก็ขอดูคะแนนตู้ปลา 8600GTS ของป๋าด้วยนะครับ อิอิ

Comment

ใช้ได้ทุกเวอร์ชันครับ แต่ต้องลง coolbit ลองหาดูใน www.guru3d.com/donwnload

หรือไม่ก็ใช้ rivatuner ไปเลย ตัวเดียวอยู่

Comment

Originally posted by azujiro View Post
            อิอิ แล้วก็ขอดูคะแนนตู้ปลา 8600GTS ของป๋าด้วยนะครับ อิอิ
            จิ๊บๆ กับ GF8600GTS (ตู้ปลา + 3D 05)

Comment

โอโหท่าน ไม่เยอะเลย แค่แสนกลางๆ ผมยังไมถึงแสนเลย เหอๆๆๆ 7300GT พึ่งถอยมาเอง สงสัยต้องขายไปเล่น 8600 มั่งแล้วมั้งเนี่ย

Comment

Working...
              X