Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน Msn ช่วยที่ครับเข้าไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียน Msn ช่วยที่ครับเข้าไม่ได้

Error code:80048820
    Extended error code:80048412
    ต้องแก้ตรงไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

ลองเช็คตรง ที่ทดสอบ connection ดูอ่ะคับ ดูว่ามันติดตรงไหน เคยอยู่ๆก็เป็นขึ้นมา เอาออกลงใหม่บางทีก็หายบางทีก็ไม่หาย บางทีก็มีปัญหากับ proxy ที่เซ็ทไว้กับ IE ไม่รู้ว่ามันมาใช้ร่วมกันรึป่าว แต่เอาออกแล้วมันก็ได้บ้างไม่ได้บ้าง เอ่อ ผมช่วยอะไรบ้างมั๊ยเนีย่ = =

Comment

ลองเช็คแล้วไม่ผ่านตรง ie offling อะไรเนี้ยครับแก้ยังไงอ่า

Comment

Working...
      X