Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ HD S-ATA II สีดำและเล็กๆแบบในรูป แนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ HD S-ATA II สีดำและเล็กๆแบบในรูป แนะนำด้วยครับ

ดังรูปเลยครับ
    เอามาจาก JIB รูปประกอบมันดูท่าของจริงจะไม่เหมือนเลย เพื่อนเคยขอดูแล้วทีนึงเลย งง ว่าจะเอาแบบในรูปอ่าครับ มันสวยดีอยากรู้ว่ารุ่นไหน

อยากได้รุ่น
    Western Digital 320GB 7200RPM 16MB Cache S-ATA II Hard Disk Drive Model "WD3200AAKS" OEM

เห็นคำว่า AAKS ไม่รู้มันคืออะไร แต่เท่ดีอยากได้รุ่นนี้แต่หารูปรุ่นนี้ไม่เจอ รบกวนท่านได้ผ่านตาช่วยแนะนำทีนะคับ ถ้าไม่มีไม่เป็นไร เด๋วมีเวลาจะไปเดินดูของเองครับ พอดีเล่นเน็ตทุกวันเลยมาโพสถามพี่ๆไว้ก่อน

Ps...พอดีเริ่มกลับมา mod เคสอ่าครับจะทำสีดำๆหน่อย รึยี่ห้อไหนก็ได้ที่สีดำแล้วเบาที่สุดที่เป็นของ PC - -*
    Last edited by l2ossi; 25 Jun 2007, 15:19:58.

เอาสเปร์มาพ่นสีครับ เลือกสีได้ด้วย ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      เอาสเปร์มาพ่นสีครับ เลือกสีได้ด้วย ครับ
      เอากันงี้เลยเหรอคับ พี่วิกร -*-

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
        เอากันงี้เลยเหรอคับ พี่วิกร -*-
        น้องเต้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ผู้อันเป็นที่รักรอสซี่ อาแลลล ลอยยย

Comment

Working...
        X