Announcement

Collapse
No announcement yet.

Function " Instance Music" ของ mainboard ASUS ใช้งานยังใงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Function " Instance Music" ของ mainboard ASUS ใช้งานยังใงครับ

เห็น บอกว่ามันเป็นการเปิด CD-Rom โดยไม่ต้องเปิดเครื่องผมต้องทำอย่างไรบ้างครับ
    Mainboard Asus A8N-E ไม่ทราบว่ามีขั้นตอนการ Set ให้ทำงานได้บ้าง
    ขอบคุณมากครับ

เออ ผมไม่เตยใช้เลยวุ้ย รอดูอยู่เหมือนกัน นึกขึ้นได้ว่ามันมี รอคำตอบเหมือนกันครับ

Comment

นั่นจิ

Comment

รู้สึกใช้ฟังเพลง Audio CD โดยไม่ต้องเข้าวินโดว์นะ ไม่เปิดเครื่องเลยอาจจะเกินไปหน่อย

Comment

อยากรู้วิธีไช้แฮะๆ . .

Comment

ตอนนี้ก็ยังไม่มีท่านใดเคยใช้ Function นี้
            ขอบคุณมากครับ

Comment

ขอขุดหน่อยนะ อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

กดปุ่มพวก Esc เพื่อเปิดปิดละมั้งถ้าจำไม่ผิดและ แถบควบคุมการเล่นก็น่าจะ F1-F4

ลองไปเปิดในคู่มือเมนบอร์ดคับ มีเขียนไว้

Comment

Working...
                X