Announcement

Collapse
No announcement yet.

Winfast PX8500 GT 512MB 128BIT << ไม่เห็นมีคนพูดถึง หรือมันไม่มีจริง !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Winfast PX8500 GT 512MB 128BIT << ไม่เห็นมีคนพูดถึง หรือมันไม่มีจริง !!

Winfast PX8500 GT 512MB 128BIT

เห็นใน โบว์ชัวร์ ของร้านคอมร้านนึงอ่ะครับ เลยอยากรู้ว่ามันเป็นยังไง
    ใครใช้เคยใช้ หรือ มีความรู้ยังไงเกี่ยวกับการ์ดตัวนี้ ก็ช่วยบอกทีนะครับ
    ไม่รู้ว่ามันเป็น SLI รึป่าว แต่ในรูปมัน ปั๊ม SLI ไว้อ่ะครับ
    ใช่หรือมั่ว ชัวร์หรือไม่ ฟันธงทีครับพี่น้อง

มีครับ แต่ ไม่แรงครับ ดูรุ่นชิพเป็นหลักครับ เมมอย่างต่ำควร 256(เดี๋ยวนี้มาตรฐานเท่านี้หล่ะ)
    ส่วน SLI รุ่นนี้มีครับแต่ความหมายคือใช้ 2ตัวต่อกันนะครับ

Comment

http://www.techmessenger.com/Leadtek...070514003.html

Comment

สั้นๆง่ายๆห่วย เมื่อเทียบกับ 8800GTS

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
          สั้นๆง่ายๆห่วย เมื่อเทียบกับ 8800GTS
          แหมมม...ท่าน...ก็นะ... พูดแบบนี้ คนใช้การ์ดรุ่นต่ำกว่าจะคิดว่าไงเนี๊ยะ... ใครๆ ก็อยากใช้การ์ดจอแรงๆ กันทั้งนั้น ั้ครับ ถ้าไม่ผิดที่เงื่อนไข (เงิน-ความพอใจ-งานที่ใช้) ของแต่ละคนที่ไม่เหมือนกันครับ

Comment

ซิงค์มันเท่อ่ะ มีท่านใดใช้อยู่มั้ยเนี่ยะ ขอชมผลงานหน่อยซิ

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
              : รู้สึกว่า ราคา จะครึ่งๆ กันเลยนะครับ
              : ว่าแต่ว่า ยังไม่มีผู้ใดเคยใช้รุ่นนี้มั่งเลย หรอ

Comment

คงเป็นเพราะคนซื้อขับไปเล่น 8600GT กันละครับรุ่นนี้ก็เลยไม่ได้เกิด

Comment

8600GT จัดว่าแรงพอประมาณ
                  8500GT จัดว่าใช้งานทั่วไป"ไม่เน้นเล่นเกมส์"จะเหมาะกว่าครับ

Comment

Working...
                  X