Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเปิด Explore แล้วมันขึ้นอย่างนี้ มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเปิด Explore แล้วมันขึ้นอย่างนี้ มีรูป

ไปเกี่ยวไรกับวินโดว์ไร้เม็ด อะคับ..

ก็ แชร์ drive อยุ่ไม่ใช่เหรอครับ

Comment

ลองแบบนี้ดูครับ เอาติ๊กถูกออกครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
        ลองแบบนี้ดูครับ เอาติ๊กถูกออกครับ
        เข้าตรงไหนก่อนครับ ... คุ้นๆแต่นึกไม่ออก

Comment

เปิด msn ขึ้นมาแล้วเข้าไปที่ ตัวเลือก > เครื่องมือ อ่ะครับ

Comment

Working...
          X