Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม Sapphire ต้องทำการ์ด ati เป็นสีเขียวด้วย ไม่ชอบเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม Sapphire ต้องทำการ์ด ati เป็นสีเขียวด้วย ไม่ชอบเลย

เห็นยี่ห้ออื่น เค้าเป็น สีแดง ตามแบบฉบับของ ati สวยเป็นบ้า
    มีแต่ Sapphire นี่แหละที่ทำเป็นสีเขียว ดูธรรมดามาก ไม่ชอบเลย

แต่ทำราคาดีเป็นบ้าเลย

อาทิตย์หน้า ตัว xt1950pro ล็อตใหม่เข้ามา ประชันกับ HD2600 ขายเป็นเทน้ำเทท่า แน่ ๆ

ไม่ต้องกลัวหมดอีกแล้วครับ พี่น้อง เตรียมเงินไว้ได้เลย

ไม่ค่อยชอบการ์ดจอที่ใช้ PCB สีฟ้าน้ำทะเลเหมือนกันครับผม ชอบสีแดงแรงฤทธิ์มากกว่า ยกเว้นยาฆ่าหญ้า

Comment

ไม่ชอก ก็ไม่ต้องซื้อ ซิครับ ง่ายจะตาย ไม่ต้องมองด้วย ครับ

Comment

เหอ ๆ นานาจิตตัง

Comment

ชอบสีดำๆแฮะ ดูขรึมดี....

Comment

ไห้ฟรี เอาหมดสีไหนก้ได้ เพราะปกติผมไม่ได้นั่งจ้องมันตอนไช้งาน

ที่คนซีเรียสส่วนมากไช้เคสใส

Comment

ไม่ค่อยชอบเหมือนกันแต่ไม่เป็นไรครับ ยังไงมันก็อยู่ในเคส ไม่ได้มองอยู่แล้ว

Comment

Originally posted by พ่อน้องแนนต์ View Post
                เห็นยี่ห้ออื่น เค้าเป็น สีแดง ตามแบบฉบับของ ati สวยเป็นบ้า
                มีแต่ Sapphire นี่แหละที่ทำเป็นสีเขียว ดูธรรมดามาก ไม่ชอบเลย

แต่ทำราคาดีเป็นบ้าเลย

อาทิตย์หน้า ตัว xt1950pro ล็อตใหม่เข้ามา ประชันกับ HD2600 ขายเป็นเทน้ำเทท่า แน่ ๆ

ไม่ต้องกลัวหมดอีกแล้วครับ พี่น้อง เตรียมเงินไว้ได้เลย
                จริงเหรอครับว่าจะมีล็อตใหม่มาอ่ะ เเล้วราคาจะเท่าเดิมไหมน้า

Comment

ถ้าทำเป็นสีแดงแล้วอาทิตย์เดียวเสีย กับสีเขียวใช้เป็นปีๆ คุณจะเอาอย่างไหนหล่ะ

Comment

อาทิตย์ัยังจะมีการ์ดเข้ามาอีกหรือครับ ไหนเห็นในบางกระทู้บอกว่าของที่ HWH หมดแล้วหมดเลยเคลียร์ของหมดแล้วจะไม่มีของเข้ามาอีกยังไงครับ ข่าวเป็นยังไงกันแน่

Comment

ตอนผมไปซื้อเห็นเจ้าของร้านคุยว่า "ของลดราคาแปปเดียวเด๋วก็เพิ่มเท่าเดิม"
                      ไม่รู้ว่าจริงไหมนะซิครับผม

Comment

PCB สีเขียว ช่วยรักษาโลก ตาม concept นะคับโผมม

Comment

อยากได้สีขาวครับ บริสุทธิ์ผุดผ่อง จะมีใครทำมั้ยนะ

Comment

Working...
                          X