Announcement

Collapse
No announcement yet.

Titan Quest กระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Titan Quest กระตุก

คือว่ามันกระตุกเกือบตลอดเลย ปรับสุดหมดทุกอย่าง
    สเปก
    P4 2.6
    ram 1.5G
    xfx 7900gs
    Forceware 93.82

มันน่าจะลื่นนะ เกี่ยวกับ Forceware หรือป่าว

เป็นบั๊คครับ ต้องลงแพทครับ
    ถึงลงไปก็ไม่ใช่ว่าจะหายกระตุกนะครับ
    มันช่วยได้ นิดๆ หน่อยๆ เอง

Comment

ถ้ากระตุกตอนที่ในเกมส์เป็นเวลากลางคือลองปรับความระเอียดภาพให้เป็นกลางหรือต่ำดูครับ(ถ้าหายแสดงว่าเครื่องแรงไม่พอ อิอิ)
      ถ้ากระตุกตอนวิ่งเข้าถ่ำหรือวิ่งออกจากถ่ำอันนั้นเรื่องปรกติครับ บั๊คเกมส์เค้าละ หาPatch 1.30 มาลงหรือลงภาคเสริมครับหายสนิด

Comment

ลง Patch แล้วนะครับ
        แล้วใช้ forceware เวอชั่นไรกันบ้างครับ

Comment

ปรับ สูง เกินไปรึเปล่าคับ

Comment

ของใช้ 94 ครับ Galaxy 7900 GS อิอิ
            ส่วนอื่น ๆ ก็ตามลายเซ็นต์เลย
            อาการกระตุกก็เหมือน ๆ กับ rep บนแหละครับ
            ส่วนใหญ่ไม่เจอมากเท่าไหร่ เข้า ๆ ออก ๆ ถ้ำที่จะเป็น

Comment

ตามลายเซ็นต์ปรับ high หมด
              กระตุกฉากวิ่งผ่านป่า กับฉากตอนเวลากลางคืน ฉากอื่นก็หนืดบ้างบางจังหวะ
              (ถ้าปรับระดับกลางหมด จะหนืดเฉพาะตอนวิ่งผ่านป่าทึบๆเงาเยอะๆ นอกนั้นก็สบายดี)
              Last edited by alec; 28 Jun 2007, 10:01:23.

Comment

ของผม patch1.20 กระตุกตอนกลางคืน กะตอน map สุดท้ายที่สู้กะหัวหน้าใหญ่

ว่าจะลอง 1.30 ดู

Comment

ลองปรับต่ำสุดแล้วกระตุกมั้ยครับ

Comment

ตามลายเซ็นต์คับ
                    ปรับสุด จะมีกระตุกบ้างนิดหน่อย ตรงเข้าถ้า

Comment

ของผมตามลายเซ็น ปรับสุด กระตุกบางจังหวะอะ

Comment

Working...
                      X