Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องประกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องประกันครับ

เรื่องมีอยู่ว่า ผมซื้อฮาร์ดดิสก์ 160 GB มาตัวหนึ่ง พอใช้ไปสัก 10 กว่าวันมันมี BAD ผมเลยเอาไปเคลม (ที่ Synnex) ได้ตัวใหม่มา จะถามดังนี้ครับ

1.ทำไมต้องเปลี่ยนวอยด์ด้วยครับ ไม่เข้าใจ
    2.ผมซื้อมา เดือน 3 มีนาคม ประกัน 5 ปี แต่พอไปเคลมแล้วได้ตัวใหม่มา ประกันมันติ๊กแบบนี้ครับ YY 12 MM 8 DD 15 มันคืออะไรครับ ไม่เข้าใจ แล้วผมโดนโกงอ่ะป่าวงับ

- -"

Comment

หมด วันที่ 15 เดือน 8 ปี 2012 ...อีก 5 ปีไงครับ ไม่ดีหรือครับได้เพิ่มขึ้นอะ..

Comment

Originally posted by ZERO-G View Post
        หมด วันที่ 15 เดือน 8 ปี 2012 ...อีก 5 ปีไงครับ ไม่ดีหรือครับได้เพิ่มขึ้นอะ..
        ตามนี้ครับ ตอนแรกผมก็งง คนขายยังงงเลย เหอะๆๆ

Comment

Working...
        X