Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดมีโปแกรม Notebook Hardware Control 2.0 Pre-Release 04 บ้างขอหน่อยได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดมีโปแกรม Notebook Hardware Control 2.0 Pre-Release 04 บ้างขอหน่อยได้ไหมครับ

ท่านใดมีโปรแกรม Notebook Hardware Control 2.0 Pre-Release 04 ผมขอหน่อยได้ไหมครับ ผมโหลด Release 06 มามันใช้ได้ไม่เต็มฟังก์ชั่นครับ หา crack ก็ไม่มี ก็เลยอยากได้ 04 ครับ ถ้าท่านใดมีกรุณาอัพให้หน่อยได้ไหมครับ มี crack ด้วยก็ดีครับ

อยากให้มันเป็นแบบนี้ครับ

มีแถบอะไรครบหมด แต่ที่ผมโหลดตัว 06 จากเว็บ www.pbus-167.com มีแค่ 4 แถบที่ปรับอะไรไม่ได้เลย คือทำอะไรไม่ได้เลยครับ

ลิ้งนี้ก็โหลดไม่ได้แล้วครับ http://samsung.schwippi.de/files/nhc...release_04.zip

จากที่บอกมาว่ามีสี่แท็ปใช่ไหมครับ คุณลองเลือกไปที่แท็ป Setting นะครับ แล้ว เลือกที่
    Show all NHC option and setting ดูนะครับ ในแท็ป Setting เนี่ยแหละ แล้วก็คลิ๊กที่มัน
    แค่นี้ ก็จะมี option ต่าง ๆ ปรากฎให้เราได้ปรับแต่งแล้วครับ ลองดูนะ

Comment

เข้าที่หน้า setting แล้วกดที่ตง user interface คับ แต่เสียอย่างคือเครื่องเรามานเปง nvidia ใช้ function พวกเกี่ยวกะการ์ดจอไม่ได้มาก

Comment

ขอบคุณมากครับ มีแถบเหมือนในรูปแล้วครับ นึกว่าต้อง register ก่อนซะอีก

Comment

Working...
        X