Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเราไปสอย x1950pro ตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเราไปสอย x1950pro ตอนนี้

ถ้าเราไปสอย x1950pro ตอนนี้ ที่ลดราคาสุดๆอะ แล้วมันจะมี surprise อีกมั้ย แบบว่ามีการ์ดจอ DX 10 ออกมา ที่ราคาแพงกว่านิดหน่อยแต่แรงกว่ากันเยอะอะ มีใครพอจะรู้กระแสมั่งอะ คือกำลังจะไปสอยอะตอนแรกเล็ง 7900GS ตอนนี้เริ่มรวนและ ตอนนี้มีตังแต่ซื้อได้ครั้งเดียว กลัวว่าถ้ามีออกมาใหม่ เดี๋ยวจะน้ำตาตกอีก
    Last edited by kramer; 26 Jun 2007, 13:48:50.

ความแน่นอนคือความไม่แน่นอน
    ซื้อโล้ดท่าน ลุ้นดีออก เหอะๆๆๆ

Comment

HD 2600 ไม่แรงอย่างที่คาดหวังกันไว้ครับ

Comment

รออีกสักหน่อยก็ดีครับผมว่า รอให้ hd 2600xt มีไดร์เวอร์รองรับที่ดีกว่านี้ มันคงเค้นพลังได้น่าดู

Comment

ผบอกได้เลยครับ ถ้า 1950 ตอนนี้ ราคา 4000 น่าสอยสุดๆ แถมเป็น การ์ดที่ทำ COSSFIRE แล้วคุ้มที่สุด ไม่มีรุ่นใหรคุ้มหว่านี้อีกแล้วครับ

2ตัว 8000 ไม่มี การ์ดเดียวราคา 8000 แรงเกิน 1950x2 อีกแล้วครับ

7900GS ยังทำไม่ได้เลยครับ 2ตัว 11000 ยังมี 8800 ราคาค้ำคออยู่
          แต่ 1950PRO ก้าวข้ามทุกข้อแม้ไปเลยครับ (ที่ราคาตัวละ 3990 นะครับ)

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
            HD 2600 ไม่แรงอย่างที่คาดหวังกันไว้ครับ
            ท่าน Spin9 แสดงว่า... (นายคิดอย่างที่ฉันคิดรึเปล่า B1)แล้วเหรอครับ

Comment

คุ้มครับ ต่อให้่เอามาCrossfireกันก็คุ้ม

Comment

อยากมีตังเปลี่ยนบอร์ดมาครอสไฟร์

Comment

ซื้อเลยตัวสุดคุ้มของขณะนี้แล้ว

Comment

อยากต่อCrossfireจะแย่ แต่ซื้อไม่ทันเค้า

Comment

ไปสอยมาวันนี้เลยครับ ลุ้นสุดๆๆๆ เหลือตัวสุดท้าย 3880 บาทคับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                        ไปสอยมาวันนี้เลยครับ ลุ้นสุดๆๆๆ เหลือตัวสุดท้าย 3880 บาทคับ
                        ดีจัยด้วยนะ แอบอิจฉาอ่ะ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                          ท่าน Spin9 แสดงว่า... (นายคิดอย่างที่ฉันคิดรึเปล่า B1)แล้วเหรอครับ

Comment

แล้วเมนบอร์ดasus p4p800 AGP 8x ใส่ตัว 1950 Pro ได้ไหมอะคับ

เมนบอร์ดของผมจะใส่การ์ดจอดีๆ สุดๆของAGP 8x ใช้อันไหนหรอคับ 7900gs หรือ 1950 Proคับ

Comment

พอๆกันครับ ทั้ง 2 ตัวนี้

Comment

Working...
                              X