Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ [BENQ S41] ในงาน Pantip Hot Sale

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ [BENQ S41] ในงาน Pantip Hot Sale

ซื้อ [BENQ S41] ในงาน Pantip Hot Sale จะมีของแถมเยอะกว่าเดิมมากไหมครับ? เห็นจะมีนเสาร์นี้วันแรกเลย ไม่รู้จะรอดีไหม กำลังจะไปถอยมาใช้ซักกะเครื่องนึงอะคับผม

ปัญหาคือตอนนี้มันไม่มีของซิครับ ผมสั่งจาก Dealer ยังไม่มีมาเลย เค้าแจ้งว่าต้องรออีกสักอาทิตย์ หรือสองอาทิตย์ เหอะๆ

Comment

ของมีแล้วนะครับ เพราะว่าวันนี้ผมโทรไปถาม Sale ที่พันทิพย์เขาบอกว่า ของ ลอตใหม่เข้ามาแล้ว แต่ผมว่าจะรอในงานหนะครับอีกไม่กี่วันเองอะ

Comment

วันนี้แอบไปดูมางัป s41 ออกเป็นว่าเล่นเลยยยย

Comment

ซื้อมาแล้วครับ วันที่ไป คนถอยออกมาเยอะมากๆเลยล่ะครับ รุ่นยอดฮิตจริงๆเลย

Comment

BenQ s41 ใช้งานเป็นไงบ้างครับ

Comment

เป็นอย่างไร คือต้องการทราบด้านไหนเหรอครับ มีคนเขียน review เยอะแล้วนะครับผม ลองดูกระทู้ ใกล้ๆ กันนี้นะครับ

Comment

พันธุ์ทิพย์ขายกันเท่าไรครับ

Comment

42000 ถูกสุดครับ ได้ แรม 1 G มาตัว ได้ของแถมน้อยมาก

Comment

มะวานนี้ผมไปซื้อมา40900 ได้ของแถม4อย่าง

Comment

Working...
                    X