Announcement

Collapse
No announcement yet.

AM2 vs Win98

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AM2 vs Win98

มีคนจะให้ทำประกอบเครื่องใหม่แต่จะลงวิน98 ไว้ทำแบบแล้วส่งแบบให้กับโรงพิมพ์ ใครมีประสพการณ์ตรงช่วยทีครับ.. ผมไม่ทราบว่าเรื่องไดร์เมนบอร์ดจะมีปัญหายังไงบ้างครับ..

มีเครื่องให้ปวดหัวอีกแล้ว..
    Last edited by hornetpc719; 26 Jun 2007, 18:04:42.

อืม.. นึกแล้ว นึกอีก.. บอร์ด AM2 ที่ Support ไดร์เวอร์ Win98 แทบจะไม่มีเลยอ่ะครับ WinME ก็ยังเครียดเลย (หรือมีนะ)

ถ้าเป็น 775 จะมี Asrock 775i65G อ่ะครับท่านที่รองรับ

Comment

เรื่อง 98 นี่ถ้าจะยากหน่อยนะท่าน รุ่นใหม่ๆหมดสิทธิ ไม่ต้องพูดถึงกันเลย หากจะซื้อบอร์ดตัวใดก็ลองดูรายละเอียดให้ดีก่อนแล้วกัน ไม่งั้น.....เน้อ

Comment

ต้องหาบอร์ดที่เป็น ddr1 ครับ ได้แน่ ๆ ครับ เจอกับตัวมาแล้ว

Comment

Working...
        X