Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแจ้งข่าวเรื่อง 1950Pro ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเสียอยู่ในช่วงรับประกัน

ต้องรอเคลมกี่เดือนครับ

หรือ ว่า เปลี่ยนตัวใหม่ แต่เป็นที่สูงกว่าให้หรือเปล่า

( เห็นบอกเหลือแค่ตัวเดียว )

Comment

Originally posted by Some1 View Post
      ฮือ~~~~วิ่งไปซื้อที่ HWH แถวบ้านจะมีมั้ย ToT" (เจ็บใจจริง AGP เนี่ย~~~~~)

แต่ผมเหนมันเหลือ AGP นะ

แต่ราคาปกติอ่ะ

Comment

ราคาสุด surprise มีจริงๆเชื่อถือได้ครับท่านGearheadคนนี้ ขอบคุณมากครับสำหรับข่าว
        ว่าแต่ท่าน Gearhead นอกจากธุระได้อะไรติดมือมาบ้างมั้ยครับเช่น หนุ่มๆ อะไรยังงั้น
        กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by nicolas View Post
          ราคาสุด surprise มีจริงๆเชื่อถือได้ครับท่านGearheadคนนี้ ขอบคุณมากครับสำหรับข่าว
          ว่าแต่ท่าน Gearhead นอกจากธุระได้อะไรติดมือมาบ้างมั้ยครับเช่น หนุ่มๆ อะไรยังงั้น
          กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
          แวะมาเดินเซียร์เมื่อไร บอกนะค่ะเดี๋ยวจะไป " ระเบิดถังขี้ " ค่ะ โห๊ะๆๆๆๆๆๆ

Comment

สีเริ่มเปลี่ยนแล้วแฮะ เหอะๆๆๆ....

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              แวะมาเดินเซียร์เมื่อไร บอกนะค่ะเดี๋ยวจะไป " ระเบิดถังขี้ " ค่ะ โห๊ะๆๆๆๆๆๆ
              55555555+

ขมิบแทบไม่ทันครับ อ่านเจอข้อความนี้

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                อ่า... คุนหัวเกียร์ น่ากัวจัง ^^"

เล่นระเบิดกันเร้ยหรอ

ใครท้องผุกรีบมาด่วน

Comment

Working...
                X