Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำบอร์ดใส่ E2140 หน่อยคับ งบ 2700 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำบอร์ดใส่ E2140 หน่อยคับ งบ 2700 คับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Comment

ถ้าอยากลากได้ไกลๆก็หาชิป 965P ราคามือ1อาจเกินงบ ลองหามือ2ดูเผื่อฟลุ๊ก...

E2140 เอามาใช้ไม่ลากค่อนข้างอืด...

Comment

Originally posted by pongsak09 View Post

ขอบคุณคับแต่ผมอยากได้ที่ใส่บัส 667 ได้อ่ะคับ

Comment

จะไปเล่น E2140 แล้วหรอ PD ทำไงล่ะเนี่ย
          ตามมาป่วนครับ อิอิ

Comment

Originally posted by 0bluebird0 View Post
            จะไปเล่น E2140 แล้วหรอ PD ทำไงล่ะเนี่ย
            ตามมาป่วนครับ อิอิ

เข้าเนื้อไปเยอะและท่าน...อิอิ

ปล.เสาร์นี้เย็นๆเจอกานคร๊าบ

Comment

Originally posted by Akoodi View Post
              ขอบคุณคับแต่ผมอยากได้ที่ใส่บัส 667 ได้อ่ะคับ
              ถ้าเล่น 667 ก็เพิ่มงบครับ

Comment

ตอนนี้แรมของท่านกะลังวิ่งเล่นในเครื่องผม รีบๆมาเอานะครับ

Comment

Working...
                X