Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1950proเนี่ยมันมีล็อตใหม่ไหมอ่ะเนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1950proเนี่ยมันมีล็อตใหม่ไหมอ่ะเนี่ย

x1950pro ถ้ามีล็อตใหม่มันจะมีแบบ 3910 ไหมอ่ะ อยากได้

ถ้ามาอีก คงเหลือ 999฿ ครับ
    X2600XT มาละ
    X2650XT ตามมาติดๆ
    DX10 จะมาแล้ว อะ

Comment

ราคา ทำไม จู่ ๆ มันขึ้นเป็น 6,130 บาทแล้วอ่ะครับ ที่ร้าน hwhinter อ่ะ

SAPPHIRE PCI Ex SAPPHIRE RADEON X1950PRO 256MB DDR3 PCIE 3 Yrs. ALC 6130

ไปดูราคาสิครับ วันนั้นผมยังเห็น 3910 อยู่เลย
      http://www.hwhinter.com/price_show2.php

Comment

รอชม X2600XT X2650XT ดีกว่า หุๆ

Comment

มันยังไงกัน

Comment

ตอนแรก คิดว่า HD2400 HD2600 HD2900 จะมาทันอาทิตย์นี้ ก็เลยโละสต็อก

ทีนี้ เกิดผิดพลาด รุ่นใหม่ออกไม่ทัน ก็เลยดันราคาขึ้นไปซะงั้น

.... เดาเอานะ .....

แล้ว.... จะได้ยลโฉม HDxxxx มั๊ยเนียะ

Comment

หุหุ ถึงซื้อ4กว่าก็คุ้ม อิอิ แรงคุ้ม ราคา เกือบสอย 7900gs มาแล้ว

Comment

แต่ตอนนี้ HWH ปรับเป็น 6130 แล้ว หุหุ

Comment

สงสัยลดคาราได้2วัน คนแห่ซื้อกันเพียบ เลยรีบขึ้นเลยแฮะ

Comment

เปลื่ยนใจ ไม่เอาละ x1950pro งอน ราคาขึ้น ๆ ลง ๆ ไปซื้อไม่เคยทัน แถม pcb สีก็ไม่สวยอีกต่างหาก

เล่น HIS dual hd2600 ดีกว่า สีแดงแรงฤทธิ์ ดูหนัง HD สบายใจ มาเมื่อไหร่บอกด้วยนะครัยพี่น้อง

Comment

เฉยๆกะ 1950Pro แต่กำลังรอ 2600XT อิอิ
                      Last edited by แจน; 28 Jun 2007, 02:44:27.

Comment

โอ......เกิดอะไรขึ้น ทำไมถึงทำแบบนี้ มีแต่เฉพาะ HWH เท่านั้นหรือ ที่มี ราคานี้ ตัวแทนร้านอื่นทำไมไม่มีขายมั่ง หรือ ผูกขาดเฉพาะ แหย่ราคามาให้หัวปั่นไปหมด ขึ้นราคา จาก3910 เป็น 6130แค่ 2 วันเพื่ออันหยัง นึกว่า เคลียร์ สต๊อก แต่ก็ยังมีอีก หรือว่าตัว HD2600xt มาแล้วแต่ก็กลัวขายไม่ออก (เดาเอานะ)

Comment

555555555+

Comment

รึว่าจริงๆๆ เป็นล๊อตเดิมน่ะแหละ เอามาปั่นราคาให้มันคึกคัก ให้กระแส 1950 pro มันแรง แล้วก็มาขึ้นราคา อันนี้ผมเดาเอานะ เพราะมองไม่เห้น เหตุผลว่า ลดลงมาแล้ว อยู่ๆๆ มาขึ้นเอาๆ

Comment

วันนี้ราคาลง อีกวันราคาขึ้น ทำอย่างกับราคาหุ้น ลูกค้างงครับ เดี๋ยวพอล็อตใหม่ราคาสูงขายไม่ค่อยออก จะลดราคาอีกมั้ย

Comment

Working...
                              X