Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม Simmtronics ชิบ D9

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม Simmtronics ชิบ D9

เมื่อวานซืนไปซื้อแรมมาของ Simmtronics 1g/667 ล๊อตใหม่ที่พันทิพย์ ชั้น3
    (เห็นแบบนี้เฉพาะ 1G/667 นะครับ) ลองส่องๆดู ูตามคัมภีร์ของ Vmodtech แล้วตรงเป๊ะๆ ผมไม่ชำนาญเรื่องนี้ แต่ดูแล้วน่าจะเป็น ไมครอน D9 ถ้าไม่ใช่ก้อขออภัยเพราะว่าสกรีนเป็นชื่อ simmtronics เลยดูยาก แต่ลองลากดูแล้วได้พอสมควรเสียดายที่บอร์ดผม ปรับไฟเลี้ยงไม่ได้
    ทำให้ไม่รู้ประสิทธิภาพของแรมล๊อตนี้ เพื่อนๆคนไหนที่เป็นเซียนๆด้านแรมลองไปส่องดูครับ
    เผื่อจะได้แรมเทพในราคาถูกๆ

ถ้าใช่หรือไม่ใช่ยังไงก้อบอกผมด้วยนะครับ อยากรู้เหมือนกันว่าเป็น ไมครอน จิงไหม อิอิ

Comment

อยากรู้เหมือนกัน

แรมแขกถูกและดีหรือเปล่า???

Comment

ช่วงนี้กะลังศึกษาเรื่องชิบแรม อิอิ

Comment

ไอ้แรมตัวนี้แหละทำให้ผมเสียใจ ที่ซื้อkingtonมาใช้-*-

Comment

ถ้าซื้อมาแล้วลากได้ 1000 ผมขอซื้อต่อราคามือ1เลยนะท่าน อิอิ

Comment

Simmtronics คงไม่ไช่ Micron อะครับเพราะมันเป็นแรมปลอม

Comment

แรมตัวนี้ ไม่รู้ชิบไรเหมือนกัน
                แต่ผมใช้ Alive ปรับ ultra high ยังได้ 900 นะคับ
                Last edited by benzmore; 27 Jun 2007, 23:34:18.

Comment

แรมตัวนี้มันแรงนะท่าน ไม่ใช่ของปลอม แรมยอดเยี๋ยมโลก 4 ปีซ้อน

Comment

ไม่ใช่แรมปลอมหรอกครับ แต่ช่วงนี้อาจจะนำชิบของเจ้าอื่นมาใช้ แล้วสกรีนยี่ห้อตัวเองลงไป
                    เพราะก่อนหน้านี้ simm ใช้ชิบ ฮุนได ครับ

Comment

ไม่ปลอมหรอกท่าน

Comment

หุหุ D9

Comment

ไม่รูปให้ดูหรอคับ ^^''a ซื้อมาเท่าไหร่หรอคับ

Comment

แรงไงก็เล่าสู่กันฟังละกัน

Comment

ชิพ espida จำไม่ได้ว่าดูหนังสือ หรือ เน็ต มาจ๊ะ
                              ของแรงราคาถูกแนะนำครับ ไหม้เคลมได้ด้วยนะจ๊ะ

Comment

Working...
                              X