Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงท่านเรือรบ เกี่ยวกับการ์ดGamer FPS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงท่านเรือรบ เกี่ยวกับการ์ดGamer FPS

คุณเรือรบ ผมซื้อการ์ดซาว gamer FPS มาไม่เห็นมีเมาส์กับ หูฟังแถมมาเลยคับ
    การ์ดรุ่นนี้พอมาขายในเมืองไทยแล้วมันไม่แถมเมาส์กับหูฟังหรือเปล่าคับ

หรือใครใช้การ์ดรุ่นนี้อยู่ก็โพสมาบอกกันด้วยคับ ผมจะได้ลองไปทวงที่ร้านมัน ขอบคุณคับ

ปล. มีเวปลิ้งไหนไปดูข้อมูลได้มังคับว่ามันมีแถมหูฟังรุ่นไหน ผมจะได้ปริ้นไปยืนยันกับมัน

เฉพาะในงาน commart มั้ง

Comment

คิดว่า น่าจะแถมเฉพาะในงาน commart เช่นกันครับ

Comment

ครับ ขอบคุณมากคับ ท่านเรือรบกับท่านGearhead
        เมื่อวานผมได้อ่านกระทู้ที่ท่านเรือรบโพสไว้ เล่นเอาผมนอนไม่หลับเลยเหอๆๆๆๆ
        เห็นบอกมีแถมเมาส์กับหูฟัง โกรธมาก ผมไปซื้อร้านHWชั้น4พันทิตย์มา ผมว่าผมรอบคอบพอแล้ว
        ผมเลยดูข้างกล่องก่อนเห็นมีรูปเมาส์กับหูฟัง แต่มันมีหูฟังแปะเป็นสติกเกอร์ว่ามีโปรโมชั่นจำนวนจำกัด(แต่น่าจะเป็นรุ่นห่วยกว่าที่อยู่ในชุด)ก็เลยถามไปยังงี้

ผม: พี่คับมันมีเมาส์แถมกับหูฟังไม่ใช้หรือคับ มันมีบอกอยู่ข้างกล่อง
        คนขาย: ไม่มีค่ะ รุ่นนี้มีแต่การ์ดอย่างเดียว ส่วนหูฟังที่แถมนี้มีจำนวนจำกัด ไม่รู้มีอยู่อีกไหม
        (ผมคิดในใจ โหผมจะซื้อการ์ดตั้ง6830 แค่หูฟังยังไม่แถมอีก)

แต่ก็ไม่ได้เอะใจอะไรจนมาได้ยินกระทู้ท่านเรือรบว่ามันแพงเท่าpatinumเพราะมันคิดค่าเมาส์กับหูฟัง
        เล่นเอาผมนอนไม่หลับเลย โดนโกงอา เซ็ง(ขอบ่นหน่อยคับซื้อของแพงแถมโดนให้ของไม่ครบ)

(ตอนไปซื้อผมกะซื้อรุ่นMUSICแต่ของขาดเลยไปเห็นรุ่นนี้แต่ที่ร้านมันไม่มีราคารุ่นPatinumผมเลยอดเลย)

Comment

Working...
        X