Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเทห์บ้างอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเทห์บ้างอ่ะครับ

คือผมเป็นเด็กใหม่ครับ ผมอยากทราบวิธีการ ที่จะใส่รูป+สเป็กเครื่องเราที่ใต้ข้อความที่โพสทำไงอ่ะ ต้องเข้าไปต้องไหนต้องสมัครไรอีกเปล่า ช่วยผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

ใช้ Photoshop ทำรูปขึ้นมาเสร็จแล้วไปที่แผงควบคุมส่วนตัวครับ ดูที่แก้ไขลายเซ็น ในนั้นจะใช้ Tag ในการใส่รูปภาพครับ ก็ให้เอาภาพที่เราทำเสร็จแล้วไปฝากไว้ที่เว็บไหนก็ได้แล้วเอา Url มาวางใน TAG IMG หรือง่ายที่สุดคือ จะมีที่ให้อัพโหลดรูปลายเซ็นขึ้นที่เว็บนี้เลยแล้วกดโชว์

จบละครับ

Comment

ขอบคุณมากครับท่านProvider

Comment

Working...
      X