Announcement

Collapse
No announcement yet.

E21XX จะไปบัส 500ได้มะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E21XX จะไปบัส 500ได้มะ

อยากรู้ว่ามันจะไปถึงบัส500ได้ป่าวอะครับ ของใครไปถึงไหนบ้างบอกกันมั่งนะครับ

ของผม
    E2140@3.2G บัส400 ไม่ต้องเพิ่งไฟเปิดติด แต่ถ้ารันเทส3D ต้องเพิ่มนิดหน่อยถึงจะผ่าน
    ช่วงนี้อากาศร้อนมากๆ ห้องไม่แอร์ด้วย เลยไม่กล้าอัดต่อ เคยลาก 405-410 ไม่ผ่าน แต่ก็ยังไม่เคยจ่ายไฟเกิน 1.4 นะครับ ไม่รู้มันรับได้เต็มที่เท่าไร..

ผมว่าไม่น่าถึง 500 ได้นะครับ ว่าแต่ใช้บอร์ดอะไรครับเนี่ย ไฟเดิมๆเลย แจ่ม

Comment

ผมว่ามันคงไปไม่ถึงหรอของผม แค่ 400 ไฟ 1.6 fullload มันก็ป่าไป 72 องศาแล้วครับ

Comment

ต้องลอง อัดไฟเยอะๆ ดูครับ เดี๋ยวก็ไปได้เอง นะ
        *ถ้าแต๊ป มาไม่เกี่ยวกับผม นาาาาา แนะนำเฉยๆ จ๊ะ หิหิหิ

Comment

อัดโล๊ดดดดดดดดด
          ผมว่ามันคงไปไม่ถึงหรอของผม แค่ 400 ไฟ 1.6 fullload มันก็ป่าไป 72 องศาแล้วครับ
          อิอิ อันนี้เค้าบอกอัดไป 1.6 ได้ครับ งั้นอัดโล๊ดดดด
          *ถ้าแต๊ป มาไม่เกี่ยวกับผม นาาาาา แนะนำเฉยๆ จ๊ะ หิหิหิ

Comment

โอกาสที่จะไปได้ถึงบัส 500 นั้น เป็นไปได้ยาก ถึงยากที่สุดครับ

Comment

แรมเทพแน่ๆเลย FFFFFFFFFFFFFFFFF

Comment

E2xxx/4xxx ลากกันสุดที่ FSB 400 กว่าๆเท่านั้นครับ ถ้าท่านทำได้ถึง 500 เนี่ย WR เลยนะครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
                  แรมเทพแน่ๆเลย FFFFFFFFFFFFFFFFF
                  Corsair vs 667 @800 ชิวๆด้วยไฟเดิมงับ... ของพี่ ADVICEงับ

เทพมักๆ

Comment

น้องในลายเซ้นต์เค้ามองเราทำไม เราไม่ว่างนะ อิ อิ

Comment

ของอย่างนี้ต้องลองครับ น่าจะได้ซัก 450 นะ

Comment

ได้ 500 เอามาโชว์ด้วยนะครับ

รอชม - - ทำลายสถิติโลก

Comment

= = 72องศา นั่นมัน องศาฟาเรนไฮ คับ จิงๆแล้ว 22 องศา เท่านั้น *0* เซ็นเซอร์เพี้ยนป่าวเนี่ย

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
                            = = 72องศา นั่นมัน องศาฟาเรนไฮ คับ จิงๆแล้ว 22 องศา เท่านั้น *0* เซ็นเซอร์เพี้ยนป่าวเนี่ย
                            ไม่ใช้ครับตอนนี้ตอนที่เปิดใหม่ๆครับคือว่าใช้น้ำอะครับ

Comment

มารอชม อัดเลย อยากดู

Comment

Working...
                              X