Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเงิน 3 หมื่น กว่าบาท คับ อยากได้ MacBook ของ apple คับ ช่วยบอกหน่อยว่ารุ่นไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเงิน 3 หมื่น กว่าบาท คับ อยากได้ MacBook ของ apple คับ ช่วยบอกหน่อยว่ารุ่นไหนดีคับ

มีเงิน 3 หมื่น กว่าบาท คับ อยากได้ MacBook ของ apple คับ ช่วยบอกหน่อยว่ารุ่นไหนดีคับ
    เหมาะกับเงินที่มีอยู่คับ ช่วยบอกรุ่น ด้วยคับผม

ช่วยแนะนำเว็บให้ดูด้วยนะคับ ขอบคุณคับผม

www.maccafethai.com ครับ

คือว่า ตัว core duo มันหมด stock ไปนานพอสมควรแล้ว หาได้แต่พวกมือ 2 อ่ะครับ ตอนนี้มีแต่ core 2 duo

Comment

Working...
    X