Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD Sata กับ Drive DVD sata raid กันได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD Sata กับ Drive DVD sata raid กันได้มั้ย

HDD Sata กับ Drive DVD sata raid กันได้มั้ย และอยากขอความรู้เรื่องraid ด้วยคับ
    มันต้องHDD ความจุเท่ากันป่าว หรือ ต่อraid hdd แล้วพ่วง DVD ด้วยจะได้มั้ย
    ถ้าได้ต้องใช้raid กระป๋องไหน

แล้ว DVD มันไปเกี่ยว อะไร กับ raid HDD หล่ะครับ ท่าน มันคนละอย่าง กัน เลย แต่ไม่แน่ในอนาคต อาจ มี DVD sata Raid ก็ได้นะ ให้ DVD 2 ตัว ต่อ raid Write แผ่น หนัง xxx แรง สะใจ เลย

Comment

Originally posted by Dear View Post
      แล้ว DVD มันไปเกี่ยว อะไร กับ raid HDD หล่ะครับ ท่าน มันคนละอย่าง กัน เลย แต่ไม่แน่ในอนาคต อาจ มี DVD sata Raid ก็ได้นะ ให้ DVD 2 ตัว ต่อ raid Write แผ่น หนัง xxx แรง สะใจ เลย
      คงเขียนไวน่าดู

Comment

Originally posted by Dear View Post
        แต่ไม่แน่ใจในอนาคต อาจ มี DVD sata Raid ก็ได้นะ ให้ DVD 2 ตัว ต่อ raid Write แผ่น หนัง xxx แรง สะใจ เลย
        มันจะทำได้ไง

ถ้าทำได้คงอ่านยากน่าดูเลยแฮะ ต้องใส่ทีละ 2 แผ่น 3 แผ่น แล้วจะไปเล่นอย่างไรล่ะนี่

กระทู้ การทำ Raid 0 คลิกเลยครับ ความรู้ทั้งนั้น
        Last edited by Drunk; 28 Jun 2007, 08:08:34.

Comment

HDD DVD ทำ Raid กันได้ก็แปลกน่าดูแต่อนาคตไม่รู้แหะๆ

Comment

Working...
          X