Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยครับ mass 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยครับ mass 2

ตอนแรกก็เล่นได้ปกติครับ แต่พอผมเปลี่ยนไดร์เวอร์ เป็น 196.21 แล้ว มันโชว์แบบนี้ครับ แก้ไขอย่างไรดีครับ (ตอนแรกที่ผมตั้งกระทู้ bioshock กระตุก พอเปลี่ยนเป็น 196.21 แล้วลื่นครับ mw2 ที่กระตุก มากๆฉาก ที่ฮอตกเยอะๆ ก็หายปกติครับ แต่พอเปิด mass2 กลับเล่นไม่ได้ซะงั้น)

มันบอกให้ update physyx ลองเอาอันเก่าออกแล้วลงใหม่ดู นอกเหนือจากนี้ก็ไม่ทราบครับเพราะผมใช้ Ati

Comment

ลง driver physisX ล่าสุดที่มากับ Driver 196.21 นั่นแหละผมทำแล้วหาย มันอยู่ในไดร์ฟ C:\NVIDIA ดูไฟล์ชื่อ PhysX_9.09.1112_SystemSoftware ลงตัวนี้แหละ

Comment

Working...
      X