Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด Msn แล้วขึ้น Windows Live Messenger has encountered มีรูป - ข้างในต่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด Msn แล้วขึ้น Windows Live Messenger has encountered มีรูป - ข้างในต่อ

Windows Live Messenger has encountered a problem and needs to close.
    We are sorry for the inconvenience

-*- จะแก้ ไง ฟ่า ขอบคุง ร่วง หน้า!~

รู้สึกผมตอบกระทู้อาการแบบนี้มาหลายครั้งแล้ว บางทีขี้เกียจตอบแล้วครับ เพราะตอบไปแล้ว
    ไม่มีใครตอบกลับเลยว่าได้หรือไม่ได้ยัง ผมว่าน่าจะตอบกลับกันหน่อยเวลามีใครเป็นแบบเราจะได้นำวิธีไปแก้
    ตามรูปเลยครับ เข้าไปตามที่ผมวงกลมไว้นะครับ วงแรกนะ
    ต่อด้วยวงกลมที่สอง ไฟล์ที่เห็นในรูป ถ้าของท่านไม่ตรงตามนี้ ตัวไหนเกินมา จัดการลบทิ้งซะ เป็นอันเสร็จ
    แล้วทำการออนเอ็มได้ตามปกติครับ

Comment

Originally posted by sanvis View Post
      รู้สึกผมตอบกระทู้อาการแบบนี้มาหลายครั้งแล้ว บางทีขี้เกียจตอบแล้วครับ เพราะตอบไปแล้ว
      ไม่มีใครตอบกลับเลยว่าได้หรือไม่ได้ยัง ผมว่าน่าจะตอบกลับกันหน่อยเวลามีใครเป็นแบบเราจะได้นำวิธีไปแก้
      ตามรูปเลยครับ เข้าไปตามที่ผมวงกลมไว้นะครับ วงแรกนะ
      ต่อด้วยวงกลมที่สอง ไฟล์ที่เห็นในรูป ถ้าของท่านไม่ตรงตามนี้ ตัวไหนเกินมา จัดการลบทิ้งซะ เป็นอันเสร็จ
      แล้วทำการออนเอ็มได้ตามปกติครับ

วินโดวท่านงามมากครับ

Comment

Originally posted by jakkapong0 View Post
        วินโดวท่านงามมากครับ
        ขอบคุณครับ เป็น win7 ครับ โปร่งใส

Comment

กะ ตามนั้นแล้วแต่ไม่ได้ ลองหมด -*- ทุกเว็บละ ยังง งง ๆ กับตัวเอง อยู่เหมือนกัน ทั้ง ลบ ขยะแล้ว

ใน regedit แล้ว

สรุปแล้ว ต้อง ล้าง ลง windows ใหม่ หรือว่าลง m ที่ ใหม่กว่านั้น!~

Comment

Working...
          X