Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกให้สัญญาณออกช่องd-subหรือdviได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกให้สัญญาณออกช่องd-subหรือdviได้ไหมครับ

การ์ดจอATI 5770 นี่สามารถเลือกให้สัญญาณออกช่องdviหรือd-sub ได้ไหมครับ
    รายละเอียดคือจอต่อกับคอม2เครื่องครับ
    เครื่องแรกต่อด้วยช่องdvi
    เครื่องที่สองต่อด้วยช่องd-sub
    สามารถสลับสัญญาณระหว่างคอม2เครื่องให้ออกที่จอตัวเดียวกันได้ไหมครับ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

อ่านแล้ว สับสนน่ะครับ ..

ถ้า 1 จอ ต่อกับเครื่อง 2 เครื่อง

มันก็ไม่เกี่ยวกับ การ์ดจอน่ะครับ ว่าจะเลือกให้เอาท์พุต ออกพอร์ทไหน

เพราะถ้าเสีบลพอร์ทไหน มันก็แสดงออกพอร์ทนั้น น่ะครับ

แต่ถ้าพูดถึงจอแสดงผลแล้วล่ะก็ ..

ถ้าจอ มีอินพุตที่เป็นทั้ง DVI และ D-Sub

ก็สามารถเลือก Input ที่จอได้เลยครับ !!

Comment

ผมสับสนเองครับ เมื่อคืนเบลอไปหน่อย
      ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X