Announcement

Collapse
No announcement yet.

กรุณาช่วยด้วยครับ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กรุณาช่วยด้วยครับ!!!

คือคอมพ์มีปัญหาครับ อยู่ดีๆCPUมัน100%ครับ เวลาปกติไม่เป็นไรนะครับแต่พอเล่นเกมส์ตอนแรกๆนี่ลื่นแต่หลังๆนี่อยู่ดีๆค้างเฉยไม่ทราบเป็นจากอะไรวานผู้รู้ช่วยแก้ให้หน่อยครับ
    ลองUPDATE Windowที่ดูจากเขาเป็นๆกันในGoogleก็ไม่หายครับ
    จนปัญญาแล้วครับ ลงใหม่ก็ยังเป็น โอ้ว พระเจ้า

ลองเปิด Taskmanger ดูสิครับ ว่า process ไหนกันแน่ที่มันกิน CPU

Comment

หายแล้วครับขอบคุณคุณozeris นะครับ แต่ผมลง WINDOWSใหม่ แ-่งเลยครับ ข้ามสายพันธ์ุจาก SP3เป็นSP2หายเฉย555+

Comment

Working...
      X