Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอBIOS vga 8400gsครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอBIOS vga 8400gsครับ

ปิดกระทู้ครับ-!@#$%
    หาได้แล้วครับไปเอาการ์ดมาอีกตัวมาflashเรียบร้อยครับ
    รบกวนที่ที่มี การ์ดจอ ยี้ห้อ FORSA 8400GS 512Mb /64bit ผมขอไฟร์biosหน่อยครับ พอดีผมไปflash bios ไปรุ้นอืนแล้วจอเป็นขยิบๆ แล้วก็ตอนflash ผมไม่ได้ เก็บไฟร์biosเก่าไว้ครับ ท่านไหนที่ใช้การ์ดจอรุ่นนี้อยู่นะครับรบกวนsaveไฟร์biosให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
    พอดีจำเป็นต้องใช้ครับ ในเว้บ ก็ไม่มีbios ของตัวนี้เลยครับ ต้องอาศัยท่านที่ใช้การ์ดจอรุ่นนี้อยู่ด้วยนะครับ รบกวนด้วยนะครับ
    Last edited by panut3617; 12 Feb 2010, 13:29:50.

รบกวนช่วยด้วยครับ

Comment

ดันๆ

Comment

ไม่มีเลยหรอT^T

Comment

แวะมาช่วยดันให้ครับเดี๋ยวก็เจอครับ

Comment

ดันคับ

Comment

Originally posted by penryn027 View Post
              แวะมาช่วยดันให้ครับเดี๋ยวก็เจอครับ
              ครับวันนี้ก็ไปซื้อตัวเดียวกันมาflash biosแล้วครับ
              Originally posted by champ072 View Post
              ดันคับ
              ขอบคุณนะครับ

Comment

ใช้เหมือนกันเลย คับ

ของผม Asus 8400GS แหะ ๆ

ช่วย ๆ ๆ ๆ คับ

Comment

Working...
                X