Announcement

Collapse
No announcement yet.

Re5 PS3 ลดราคาเหลือ 999 + อีกหลายเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Re5 PS3 ลดราคาเหลือ 999 + อีกหลายเกม

ร้าน Ocorner ลดราคาเกมครับ
    ไฟนอล 13 กับ Assassin's Creed 2 ลดเหลือ 1500
    Resident Evil 5 กับ Darkviod เหลือ 999

เอามาบอกแค่นี้แหละ อิอิ ส่วนตัวรอสอย ภาพ อัลเทอเนทีพเพราะมีแบรี่+รีเบคก้าด้วยยยนะเออออ

แต่ไฟนอล 13 นี้ลดเหลือ 1500 เลยแหะ

RE5 ซื้อของพีซีดีก่าา ถูกกว่าตั้งครึ่ง เฟรมเรทก็เยอะกว่าตั้งเ่ท่าตัว อิอิอิ

อ่ะล้อเล่งง... ถ้าป๋มมี PS3 คงเก็บ Assassins Creed 2 ไว้เกมนึงหละ คอมแรงไม่พอปั่น 60fps ตลอดเกมอยู่ดี

Comment

Originally posted by NasTaZiO7 View Post
      RE5 ซื้อของพีซีดีก่าา ถูกกว่าตั้งครึ่ง เฟรมเรทก็เยอะกว่าตั้งเ่ท่าตัว อิอิอิ

อ่ะล้อเล่งง... ถ้าป๋มมี PS3 คงเก็บ Assassins Creed 2 ไว้เกมนึงหละ คอมแรงไม่พอปั่น 60fps ตลอดเกมอยู่ดี
      ถูกกกกก Re5 เก็บของ PC ดีกว่า ภาพสวยจัด เล่นลื้นปรื้ดๆๆๆ สเปกผมอ่อนๆ ปรับ aa16xq +Vsync+high จำกัดเฟรมเรตที่ 60 ลื้นปรื้ดๆๆเฉยเลย 555+

Comment

ร้านอยู่ที่ไหนอะครับคุณยุทธ อยากได้ FF13 จัง

ตอนนี้มีแต่เกมน่าเล่น แต่ตังไม่มี เศร้าเ้ลย

Comment

Originally posted by l3oatsukeza View Post
          ร้านอยู่ที่ไหนอะครับคุณยุทธ อยากได้ FF13 จัง

ตอนนี้มีแต่เกมน่าเล่น แต่ตังไม่มี เศร้าเ้ลย
          ff13 นาทีนี้เหลือประมาณ 1200 แล้วนะโบ๊ต

Comment

Originally posted by youth View Post
            ff13 นาทีนี้เหลือประมาณ 1200 แล้วนะโบ๊ต
            แล้วร้านมันอยู่ไหนอะครับ

Comment

FF13ภาคอังกฤษจะออกเลยลดราคาภาคไอ้ยุ่นปล่อยออกให้หมดๆไป เพราะต่อไปคงไม่มีคนชื้อแล้วคนส่วนมากรอEngทั้งนั้น
              ส่วนตัวผมเองต่อให้ลดเหลือๆไม่ถึงพันบาทยังไม่อยากชื้อเลยเกลียดภาษาญี่ปุ่น

Comment

Originally posted by xecution View Post
                FF13ภาคอังกฤษจะออกเลยลดราคาภาคไอ้ยุ่นปล่อยออกให้หมดๆไป เพราะต่อไปคงไม่มีคนชื้อแล้วคนส่วนมากรอEngทั้งนั้น
                ส่วนตัวผมเองต่อให้ลดเหลือๆไม่ถึงพันบาทยังไม่อยากชื้อเลยเกลียดภาษาญี่ปุ่น

แต่ผมชอบเสียงพากษ์ยุ่นนะ ถึงจะฟังไม่ออกก็เถอะ

งานนี้มีสอยครับ FF13

ปล. ไปหามาละ ร้านอยู่ MBK ชั้น 6 เน่อ

Comment

Originally posted by l3oatsukeza View Post
                  แต่ผมชอบเสียงพากษ์ยุ่นนะ ถึงจะฟังไม่ออกก็เถอะ

งานนี้มีสอยครับ FF13

ปล. ไปหามาละ ร้านอยู่ MBK ชั้น 6 เน่อ
                  ชอบเพลงเวอร์ชั่น JP มากกว่าด้วย แต่คงซื้อ Inter แหะๆๆ

Comment

biohazard 5 ผมรอซื้อ Alternative ดีกว่า เพราะแบบปกติผมมีแล้ว ซื้อ Alternative แผ่นเต็มจะได้สะสมด้วย

Comment

Originally posted by ฺBIOHAZARD View Post
                      biohazard 5 ผมรอซื้อ Alternative ดีกว่า เพราะแบบปกติผมมีแล้ว ซื้อ Alternative แผ่นเต็มจะได้สะสมด้วย
                      สุดยอดครับ

Comment

Working...
                      X