Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิจารณ์สเปคของผมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิจารณ์สเปคของผมหน่อย

ขาว-สวย-หมวย-อึ๊ม ตัวเล็กนมใหญ่ เอ๊ยบ้าแล้ว
    **cpu amd64 3000+
    ram 1024 mb
    vga 256 mb (inno3d 64bit)
    แค่นี้เล่นเกมไหวป่าว

vga 256 mb รุ่นไรครับ เกมพื้นพอไหว โหดๆหมดสิทธิ์

Comment

เล่น warcraft ได้

Comment

เป็นสาววัยแรกแย้ม ยังไม่จัดเจนโลกมากนัก 555

Comment

อย่างอื่นดีหมดครับยกเว้นการ์ดจอ ใช้เป็น 128mb 128bit ดีกว่า แรมเยอะแต่บิตน้อย ไม่มีประโยชน์ แล้วก็ยี่ห้อinno ลืมมันไปได้เลยครับ อย่าเห็นแก่ของถูก

Comment

ถ้าเอามาเล่นเกมส์ ขอให้เพิ่มการ์ดจอหน่อยครับ ซัก 7300gt ครับ จะได้ไม่อารมณ์เสียครับ ^^

แต่ก็คงได้แค่เกมส์ที่ไม่หนักมากนะครับ นอกจากงบเยอะ ก็ตามสมควรครับ ^^

Comment

เล่น Othello ได้สบายครับ ....

Comment

ลดรุ่นเล่น sempron ก็พอครับ
                -----------------------
                เล่นเกมส์ซีพียูไม่ค่อยได้ใช้ครับ ผมใช้แค่ sempron 3200+ เองครับ คล๊อกขึ้นมานิดหน่อยเล่นได้ทุกเกมส์
                แรมโอเคแล้วครับ
                เอาเงินที่ลดจากซีพียูมาอัพการ์ดจอน่าจะเวิร์คกว่านะครับ

Comment

ยิงไข่ไม่มีกระตุกครับ สเปคนี้ อ๊ะล้อเล่น

Comment

Working...
                  X