Announcement

Collapse
No announcement yet.

Macbook White Vs Toshiba สอบถาม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Macbook White Vs Toshiba สอบถาม

รบกวนสอบถามผู้รู้อะคับระหว่างแมคบุ๊คสีขาวตัวใหม่กับโตชิบาที่ราคใกล้เคียงกับแมคบุ๊คเนี่ยคับ ราคาประมาน 37K ตัวไหนแรงกว่ากันหรือว่ามีตัวไหนแนะนำช่วยแนะนำทีนะคับ ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะซื้อแบบไหนดี เอาไปทำงานพวกรันโปนแกรมทางวิศวะละก้เล่นเกมอะคับ ขอบคุณผู้รู้ทุกท่านครับ

มันคนละแนวกันเลยครับ ผมว่ามันแล้วแต่คนชอบนะ

ถึง macbook จะใช้ bootcamp มาลง windows ได้ก็เถอะ

ว่าแต่รุ่นไหนครับ อันนี้รึป่าว

MacBook (MB881TH/A) White 2.0GHz P7350 2GB(2x1GB) 120GB 9400M --> 37900
    TOSHIBA M900-S331T P7350 2.0GHz 2GB 320GB ATI *Free Ram 2GB* ---> 38413 HardwareHouse
    Last edited by ozeris; 11 Feb 2010, 20:28:30.

Comment

เล่นเกม จะมา สายแมค หรอเนี่ย ไม่เหมาะละมั้งเนี่ย

Comment

อ่าคับพอดีไม่ค่อยรุ้อะคับ

ขอบคุณทุกท่านคับ

Comment

Lenovo Y460 WIN ถ้าจะเอามาเล่นเกม + รันโปรแกรมคำนวณเยอะ ๆ

ตระกลู MSI GX ด้วย

Comment

ถ้าให้เลือกใน 2 ตัวเลือกนี้ ในงบเท่านี้ ผมว่า Toshiba เปนตัวเลือกแรกเลยครับคุ้มราคาที่สุด เจ้า White จับมารันวินโดว์ไม่ค่อยจะเวิร์กเท่าไหร่ แต่ White เอาสวยครับ

Comment

Working...
            X