Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดัดแปลงพัดลมทีคับ ท่านผู้มีเกียรติ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดัดแปลงพัดลมทีคับ ท่านผู้มีเกียรติ

ช่วยต่อสายพัดลมหน่อยคับ คือว่าผมถอด Psu ออกมาคือมันใช้ไม่ได้แล้วก็เลยเอาพัดลมออกมาจะทำเป็นพัดลมเป่าเล่นน่ะคับใครมีวิธีช่วยบอกหน่อยคับ ไอ้พัดลมที่ว่ามันมีสายอยู่ 2 เส้นน่ะคับสายดำกะสายสีเหลืองที่ตัวพัดลมมันเขียนว่าใช้ไฟ 5Volts 22a แค่เนี่ยคับช่วยเขาวายให้เป็ยแบบ molexหน่อยน่ะคับ ขอบคุณมากคับ

เสียบตามสีนั่นแหละครับ

5Volts 22a นี่น่าจะผิดนะครับ น่าจะเป็น 2.2 a หรือเปล่าครับ

Comment

เสียบตามสีนั่นแหละครับ
      ถ้า 5 volt เสียบตามสี จาก PSU สีเหลืองมัน 12V ไม่ใช่เหรอครับ

Comment

Working...
      X