Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจอปัญหา Turbo c เข้ามาดูให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจอปัญหา Turbo c เข้ามาดูให้ทีครับ

เครื่องผม windows7 32bit จะใช้ Turbo c ยังไงครับ
    โปรแกรมมันเปิดได้แต่พอสั่งรันไม่ได้มันนิ่งไปเลย
    ต้องทำไงครับคือผมต้องใช้ทำงาน

ช่วยทีนะคับ
    ขอบคุณครับ

ลองเปลี่ยนไปใช่ visual studio 2008 ดูครับ

Comment

มันจะรันโปรแกรมกราฟฟิกที่เขียนได้หรอครับถ้าเปลี่ยนแล้ว
      เพรา Turbo c ที่มีปัญหาคือเปิดขึ้นมาเขียนโค๊ตได้ปกติแต่สั่งรันแล้วไม่มานิ่งไปซะงั้น

Comment

Working...
      X