Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 18000 จัดโนีตบุ๊ค (คุ้มๆให้ที่ครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 18000 จัดโนีตบุ๊ค (คุ้มๆให้ที่ครับ)

อยากได้แบบเล่นเกมส์ กับ ทำงานอยากได้แรงๆไวๆคุ้มอะครับ

พอดีเพื่อนสั่งมา อิอิ เลยขอถามคนในนี้หน่อย

พอดีไม่เก่งเรื่อง Notebook เลย ครับ ขอบคุณทุกๆคนมากๆครับ

ถ้าจะเล่นเกมส์ด้วย งบน้อยไปนิดครับ ต้องซัก 25,000 ครับ ลองหาการ์ดจอตัว GF 240M นะครับจะโอ

Comment

ขอ

แบบว่า คุ้มใช้ดี ในงบ เท่านี้ละกันครับ

Comment

ถ้าไม่รีบรอดูที่งานคอมมาร์ตก็ได้ครับ 18 มีนาคม ครับ ศูนย์ประชุม

Comment

Working...
        X