Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคขนาดนี้ เล่น BF 2142 พอไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคขนาดนี้ เล่น BF 2142 พอไหมครับ

PD 820
    ram 512 x 2
    vga 7600 gs

ไม่ทราบว่าพอไหวไหมครับ เพราะเห็นว่า ต้องการแรมขั้นต่ำ 1.5

หรือว่าจะขาย 512 ไปซักตัว แล้วซื้อ 1 กิก มาเพิ่มดีครับ

แล้วจะไปขายที่ไหน แล้่วได้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับตอนนี้

ไหวครับ ลองเล่นเลย

Comment

Originally posted by B_R_I_A_N View Post
      PD 820
      ram 512 x 2
      vga 7600 gs

ไม่ทราบว่าพอไหวไหมครับ เพราะเห็นว่า ต้องการแรมขั้นต่ำ 1.5

หรือว่าจะขาย 512 ไปซักตัว แล้วซื้อ 1 กิก มาเพิ่มดีครับ

แล้วจะไปขายที่ไหน แล้่วได้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับตอนนี้
      BF2142 ใช้แรมขั้นต่ำ ไม่ถึง 1.5Gหรอกครับ1Gกำลังดีครับ สเปคนี้เล่นได้ครับ

Comment

เล่นได้คับ แต่ detail max ไม่ได้นะคับ ถ้า max ต้อง 2gb เท่านั้น อิอิ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ถ้าเข้าไปในไททันแล้วกระตุกก็ลองปรับลายละเอียดลงนิดนึงครับ
            แต่แผนที่ธรรมดาไหวอยู่แ้ล้วครับ

Comment

Working...
            X