Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับ แมค ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับ แมค ครับ

Mac Os สามารถรันโปรแกรม พวก Adobe ไมโครซอฟออฟฟิส ได้ไหมครับ
    แบบพวกทั่วๆโปรแกรมทั่วๆไป เนโร อะไรทำนองนี้อะครับ พอดีผมเพิ่วได้ Mac Air มา
    แต่มันรันวินโดวอะครับ(พ่อให้มา)
    เลยอยากลองใช้ Macดู แต่เกรงว่ามันจะใช้โปรแกรมพวกนี้ไม่ได้
    เลยอยากสอบถาม พี่ๆ ชาวOverclock ทั้งหลายครับ
    ปล.มือใหม่จริงๆครับ ผม เซิตหาGoogle ไม่มีบอกเลย

Adobe photoshop office for macได้ nero บ่ดัยเน้อ

Comment

โทษเข้าใจผิด นึกว่าใช้โอเอสแม็ก รอผุ้รู้ตอบละกัน

Comment

ถ้าเป็นตัวลง windows มาแล้วน่าจะลงได้หมดครับ
        ผมใช้ macbook pro ไม่ได้ลง win โปรแกรมที่บอกมาลงได้หมดครับ ต้องเป็นตัวโปรแกรม for mac

Comment

ใช้ OS Windows ก็ลงโปรแกรมทั่วไปได้หมดสิครับ

Comment

อ๋อครับ สรุปแล้วท่าตัวไม่ For Mac ก็ลง ไม่ได้
            ยังงี้ลำบากเหมือนกันแหะ แต่อยากลงความเสถียรของแมคดู
            ขอบคุณครับ กระจ่างละ

Comment

Originally posted by Joey_NOT View Post
              อ๋อครับ สรุปแล้วท่าตัวไม่ For Mac ก็ลง ไม่ได้
              ยังงี้ลำบากเหมือนกันแหะ แต่อยากลงความเสถียรของแมคดู
              ขอบคุณครับ กระจ่างละ
              ไม่ลำบากเท่าไรหรอกครับ เว็บบิตมีเยอะแยะไป แต่หากันเองนะ

Comment

Working...
              X