Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเปิดไดร์ C และ D ไม่ได้ จะต้องเลือกโปรแกรมเปิดก่อนทุกครั้ง อย่างงี้ โดนไวรัสไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเปิดไดร์ C และ D ไม่ได้ จะต้องเลือกโปรแกรมเปิดก่อนทุกครั้ง อย่างงี้ โดนไวรัสไหมครับ

เครื่องผมดับเบิ้ลคลิ๊กเปิดไดร์ Cและ D ไม่ได้จะกลายเป็นหน้าต่างให้เลือกโปรแกรมใช้เปิดทุกครั้งเลย
    อยู่ดีๆมันก็เป็นเอง ไม่ทราบว่ายังงี้โดนไวรัสใช่ไหมครับ

ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ไหม ครับคุณครับ

หุหุ หา anti-virus มา scan สิครับ

Comment

โดนเต็มๆ ชื่อไวรัสก็อตซิลล่า โดนมาแล้ว

Comment

ต้องใช้โปรแกรม KillGodzilla ครับ คลิกที่รูปอ่ะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

น่าสนุกดี แต่ไม่เอาดีกว่า

Comment

Working...
            X