Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีครับ gtx4xx ที่จะออกใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีครับ gtx4xx ที่จะออกใหม่

แนะนำทีครับ gtx4xx ที่จะออกใหม่นี้ จะมีตัวที่ราคาพอๆกับ gtx260 แต่แรงกว่าไหมครับ ^^ แบบว่าซื้อตอนนี้หรือรอรุ่นใหม่ปลายเดือนนี้ดีครับ พอดีวันนี้จะไปเซียร์อ่ะครับ

เข้ามาดูครับ

Comment

คิดว่าจะ 15000+ นะครับ เพราะจะออกมาก่อน 2 รุ่น(มั้ง) แต่รุ่นไรจำไม่ได้ละ

Comment

Originally posted by vibe View Post
        คิดว่าจะ 15000+ นะครับ เพราะจะออกมาก่อน 2 รุ่น(มั้ง) แต่รุ่นไรจำไม่ได้ละ
        แบบว่าเมื่อวานผมโทรไป tk เซียร์มาแล้วผู้หญิงรับสายครับ เค้าบอกว่าปลายเดือนนี้จะมีรุ่นใหม่เข้ามาทั้ง 3 ราคา ต่ำ กลาง สูง อ่ะครับเรยไม่แน่ใจว่าจะจริงหรือป่าว -*-

Comment

เดาครับ

ล่างอาจโดนย้อมได้ราคา 7-9000 กลาง 15000+ สูง 20000+ เอามาแข่งกับ 5870 และ 5970

Comment

ราคา ต่ำนี่ 15000 กลาง 20000 สูง 30000 รึป่าว คิดเเพงๆไว้ก่อน 555+ คิดราคาถูกไป ออกมาเดี๋ยวมีกระอัก

Comment

*0* งั้นซื้อ gtx260 เรยดีกว่าช่ายมะครับ เห็นมีคนขายอยู่ด้วยจะได้ไปต่อราคาเค้า ^^"

Comment

ถามหาของแรง ^^

Comment

แล้ว GTX 3xx ละ เขาไม่ทำแล้วเหรอ ^^!

Comment

Originally posted by simurator View Post
                    แล้ว GTX 3xx ละ เขาไม่ทำแล้วเหรอ ^^!
                    เขาเปลี่ยนชื่อจาก GTX300 เป็น GTX400 ครับ เพราะ GTX300 ไปซ้ำกับชื่อการ์ดจอของโน้ตบุ๊ค

Comment

Originally posted by vibe View Post
                      เขาเปลี่ยนชื่อจาก GTX300 เป็น GTX400 ครับ เพราะ GTX300 ไปซ้ำกับชื่อการ์ดจอของโน้ตบุ๊ค
                      สงสัยต้องเปลี่ยนลายเซ็นจาก GTX 375 SLI เป็น GTX 460 SLI แล้วมั้ง จะซื้อแล้วมานึกสงสาร

พ่อ เอาตังต่าตอมไปใช้เป็น แสน

Comment

อิอิ ซีรี่ย์ GT200 เพิ่งขายไปหมดแล้วครับ ตอนนี้ใส่ 8400gs แทนอยู่ กะว่าจะดูการดใหม่ๆ โทรไปหา TK เค้าบอกรอสิ้นเดือนครับ ^^

Comment

ย้อมๆๆๆๆๆๆๆๆ

ย้อม ย้อม ย้อม มาขายอีกแล้ว

Comment

ของยังไม่วางขายเลย พวกตั้งท่าจับผิดไว้ก่อนก็มาป่าวร้องว่า ย้อม ซะแล้ว

ยังไม่ทันรู้เลยว่าของที่เอาเข้ามาขายคืออะไรบ้าง ตาทิพย์กันจริงๆ

Comment

แฟนบอยค่ายแดง เขียวทำไรก็ผิด

Comment

Working...
                              X