Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟครับไหวไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟครับไหวไหม

cooler master 212
    HDD 160 x2
    VGA ยังไม่ได้ซื้อ แต่เล็งใว้ 4890,5850 ท่าเปน 4890 กะ จะได้แรมด้วยคิด ยู่
    อยากรู้ว่า POWER RX 530 W RAIDMAX 1,550บาท ซื้อมาแล้ว
    มันจะจ่ายไฟพอไหมอยากได้ขอสรุป ของ VGA ตัวไหนเป็นไง
    ไฟมันจะพอ อะ ป่าวผมไม่อยาก ซื้อPSU ใหม่ เลยแต่อยากได้ 5850

ถ้าสเปคไม่มีอะไรมากได้ครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
      ถ้าสเปคไม่มีอะไรมากได้ครับ
      ก็ คีบอด razer lycosa มีไฟ แล้วก็ หู ฟัง razer ก็มีไฟ ไฟพวกนี้ นับด้วยไหม ครับ

Comment

ของพวกนี้ไม่น่าจะกินไฟมากครับ ดูเครื่องข้างในดีกว่า

Comment

วันนี้จะได้ ตัง ละ ฝึกงานเส็ดวันนี้ แล้ว จะได้ ไปซื้อ ซัก ทีหาข้อมูล มานาน

Comment

up

Comment

RAIDMAX 530 ซื้อมาหรือยังครับ การ์ดระดับนั้น ไม่น่าจะไหวครับ ถ้าไหวก็หมิ่นเหม่มากๆ

Comment

ผมว่า psw ไม่ไหว แน่ ครับ ถ้ายังไม่ซื้อก็ เปลียน เถอะครับ

Comment

Working...
                X