Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า...

ถ้าประเทศไทยเกิด หิมะตก ซิงค์เทพๆจะมีความหมายไหมหว่า

แล้วมันเป็นไปได้ไหมคัฟ

ประเทศไทยเป็นเมืองร้อน - -

Comment

ตามลายเซ็นครับ

Comment

Originally posted by yaithailan View Post
        ตามลายเซ็นครับ
        ตั้งกระทู้เพื่อที่จะใช้คำคมในลายเซ็นของท่านหรอครับ

ผมไม่น่าหลงเข้ามาเลย ต่อไปเห็นชื่อกระทู้แนวๆนี้จะไม่เข้ามาเลย อิอิ

Comment

มีสิครับ มีมากด้วย ซิ้งพวกนี้ ฝรั่งก็เป็นคนคิดมาใช้ ซึ๋งบ้านเขาก็มีหิมะตกอยู่แล้ว

อากาศยิ่งเย็น ก็ยิ่งลากได้ใกล

Comment

ถ้ามันตกจริง จะตก365วันเลยหรอครับ (สงสัย)

Comment

จินตนาการ มีทั้งจินตนาการเอาสนุก และจินตนาการสร้างสรรค์ในสิ่งที่เป็นไปได้

Comment

มีความหมายเหมือนเดิมหละครับ เพราะการพัฒนาไม่เคยหยุดนิ่ง คิดค้นออกมาดูดเงินพวกท่าน ตลอด 555+

Comment

อืม ผมก็ว่าไปงั้นแหละ ก็เคยได้ยินว่ามีคนทำนายว่าหิมะจะตกในเมืองไทย
                  ไม่ได้มาตั้งกระทู้เพื่ออวดอ้างลายเซ็นหรอกครับก็ หนุกๆนะครับ

Comment

Working...
                  X