Announcement

Collapse
No announcement yet.

5770 ท่านใด Flash bios แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5770 ท่านใด Flash bios แล้วบ้างครับ

ผมก็อยาก Flash บ้าง แต่ใจไม่กล้า

มีท่านใด รับ Flash หรือเปล่าครับ

ไม่งั้นก็ขอวิธี แบบ ละเอียดดดด ยิบบบบ เลย อะ

แล้วถ้า Flash แล้ว จะหมดประกันหรอครับ

ขอบคุณจ้า

จะแฟสไปทำไม
    แค่ oc เอา ก็เพียงพอแล้ว

Comment

คะแนน มันต่ำ จังเลย ครับพี่

ไม่ค่อย ได้ดังใจ หุหุ

Flsah แล้วหมดประกันหรอพี่

Comment

Originally posted by Expgamez View Post
        คะแนน มันต่ำ จังเลย ครับพี่

ไม่ค่อย ได้ดังใจ หุหุ

Flsah แล้วหมดประกันหรอพี่
        เดิมๆ ก็งี้ละ ( ก็คะแนนมาตรฐานเดิมๆ นั้นละ ) คะแนนไม่ได้ต่ำ แต่น้อยกว่าคนที่เค้า oc แค่นั้นเอง คิคิคิ

แฟส BIOS VGA ไม่หมดประกันหรอก ( มั้ง ) แต่แฟสแล้วเเต๊บนี้มันน่าเครียด ( เสียอารมย์ เสียเวลาเอาไปเคลมอีก )
        แค่ oc นิดๆ หน่อยๆ หอมปาก หอมคอ ก็พอแล้ว
        เอาตามกำลัง อุปกรณ์จะดีกว่า เชื่อเหอะ (เคลมมาเยอะละ เบื่อ -..-)

Comment

ถ้าเป็น ref.1 ก็แฟลชได้ครับสบายๆ ตามลิงค์นี้ไปเลยครับ
          ผมทำตามแล้วสบายๆครับ

http://www.overclockzone.com/tor_za/...5770/index.htm

เครดิต ท่่านต่อ

Comment

Originally posted by amuro1986 View Post
            ถ้าเป็น ref.1 ก็แฟลชได้ครับสบายๆ ตามลิงค์นี้ไปเลยครับ
            ผมทำตามแล้วสบายๆครับ

http://www.overclockzone.com/tor_za/...5770/index.htm

เครดิต ท่่านต่อ
            ผม Sink ไข่อะ ไม่รู้ ref ไหน

Originally posted by TWK. View Post
            เดิมๆ ก็งี้ละ ( ก็คะแนนมาตรฐานเดิมๆ นั้นละ ) คะแนนไม่ได้ต่ำ แต่น้อยกว่าคนที่เค้า oc แค่นั้นเอง คิคิคิ

แฟส BIOS VGA ไม่หมดประกันหรอก ( มั้ง ) แต่แฟสแล้วเเต๊บนี้มันน่าเครียด ( เสียอารมย์ เสียเวลาเอาไปเคลมอีก )
            แค่ oc นิดๆ หน่อยๆ หอมปาก หอมคอ ก็พอแล้ว
            เอาตามกำลัง อุปกรณ์จะดีกว่า เชื่อเหอะ (เคลมมาเยอะละ เบื่อ -..-)
            oc ยังไงพี่ ผม เปิด Open CL แล้วอะ

Comment

ถ้า ซื้อ asus มามันไม่ต้องแฟลชก็แรงแล้วใช่ไหมครับ

คอร์ เมม หน่ะ

หรือว่าซื้อ asus ต้องแฟลชอีก เหอๆ

Comment

ซื้อ ASUS ก็ไม่ต้องแฟลชแล้วครับ

ส่วนซิงค์ไข่นั้น ref.2 ต้องรอคนแฟลชได้มาบอกครับ
                ของผมมัน ref.1 ซิงค์กล่องดินสอครับ

Comment

ซิ้งค์ไข่เฟลชได้ครับ ไปลองเสี่ยงเฟลช ของเพื่อนมาแล้ว

ส่วนวิธีเฟลช ไม่ยาก ผมลงไว้ในคลับ 5770 แล้ว หายากหน่อย
                  เด๋วรื้อดู pm เก่าๆให้ครับ

Comment

เฟรชไม่ยากหรอก ทำตามวิธีข้างบน เฟรชไปเลย ถ้าใจมันอยาก ถ้าแต๊บก็เอาไปเครม.. ต่อจากนั้นค่อยกลับมาคิดว่าจะเฟรชต่อดีรึเปล่า (เป็นประสบการณ์)

ของแบบนี้ห้ามกันยาก ถ้าใจมันรั้นอยากเฟรช สิ้นเดือนผมก็จะถอยมาเฟรชสักตัวพวก none.ref

**ถ้าไม่อยากเสี่ยงไปซื้อพวก Asus หรือ MSI มาเล่นดีกว่า พวกนี้เพิ่มไฟได้

Comment

รู้อยู่แก่ใจอยู่แล้วว่าคุณ แฟชร แน่ๆ

ถ้าคุณไม่กล้า แฟชร คุณไม่ตั้งกระทู้ถามหรอก

รู้อยู่แก่ใจอยู่แล้วว่า แฟรช แล้วคุณจะกลัวอะไร เพราะยังไงก็ทำอยู่ดี

ลุย !!!!!

Comment

^
                        ^
                        ^

สองท่าน ข้างบน พูดเหมือน นั่งอยู่ในใจ

Comment

Working...
                        X