Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้เม้าส์ใหม่ครับ แต่ลังเลเลือกไม่ถูกครับ สองตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้เม้าส์ใหม่ครับ แต่ลังเลเลือกไม่ถูกครับ สองตัวนี้

ลังเล Logitech G500 กับ Roccat kova ครับ
    ตอนแรกๆอยากได้G500 พอเห็นKovaแล้วลังเลเลยครับ(ก็มันสวยกว่าหนิ) ราคาก็เท่าๆกัน
    เท่าที่รุ้ตอนนี้คือ G500มันปรับDPIได้มากกว่า กับใส่ตุ้มถ่วงน้ำหนักได้ แล้วมันมีอะไรที่ดีกว่าอีกมั๊ยครับ
    ผมก้ไม่ได้ใช้จอใหญ่ด้วย19"wide เอง เอาอันไหนดีหว่า ช่วยเลือกด้วยครับผม

ช่วยเลือกด้วยค้าบ

Comment

ผมชอบของ logitech นะ roccat ไม่เคยใช้ ไม่รู้ว่าดีเปล่า

ส่วนตัวเคยใช้ logitech g9x และ mx518 นิ่งมากๆ ใช้ดีสุดๆ โดยเฉพาะ ตัวแรก(ใช้ของพี่) แต่mx518 ก็ใช้ดี นิ่งเหมือนกัน ผมว่าคุณภาพเกินราคาเลยแหละ 518 ตัวนี้ ดีกว่่าเมาส์แบบ laser บางตัวอีก

g500 ผมว่าน่าจะดีนะ สเปคสูง ราคาไม่แพง logitech ทำเมาส์มาไม่เคยผิดหวัง ของเค้าดีจริงครับ

razer da ก็ดีนะ แต่ปัญหามันตรงที่ใช้ไปนาน เกิดอาการดับเบิ้ลคลิก ผมเลยเลิกใช้ของ razer ไปละ แหะๆ

Comment

Logitech G500 ครับๆๆๆ

Comment

ชอบสวยเอา roccat
          ชอบดี เอา logitech

Comment

roccat ต้อง kone ครับ (เอะถูกรึป่าว) ที่เป็น laser อะ แจ่ม

Comment

Working...
            X