Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื่อ BF:BC2 รึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เบื่อ BF:BC2 รึยังครับ

อิอิ ถามดู ส่วนตัวแล้ว ซื้อเมาส์มาใหม่ ยังไม่เบื่อเลย แต่ อยากให้มีด่านเพิ่มบ้าง

ยังเห่ออยู่ครับ สนุกดี

แล้วซื้อเมาส์มาใหม่มันเกี่ยวอะไรหว่า- -*

Comment

เป็นเกมที่เล่นไม่เบื่อเลยอ่า แต่ติดตรงกินสเปกเหลือเกิน

Comment

UMM ไม่เบื่อนะครับ มันดีออกขนาดแค่มีแค่ด่านเดียวนะเนี่ย ถ้าตัวจริงออกมาจะ perfect ขนาดไหนเนี่ยไม่อยากจะคิดเกมส์นี้เค้าสุดยอดจริงๆ ผมลบเกมส์อื่นทิ้หมดเลยตอนนี้ เล่น BFBC2 เกมส์เดียว ขอบอกคำเดียวเลยว่า เยี่ยม

Comment

ผมเบื่อครับ เบื่อตรงที่มานั่งกด join game แล้วขั้น coonection to game has been lost.....
          เซงครับ -*-

Comment

Originally posted by Bravosix View Post
            ผมเบื่อครับ เบื่อตรงที่มานั่งกด join game แล้วขั้น coonection to game has been lost.....
            เซงครับ -*-
            ตามจริง น่าเบื่อ net มากกว่าครับแบบนี้ เหมือนผมเลย

Comment

เมาส์ ผมเล่นแบบเมาส์ไวๆโคตรๆอ่ะครับ เลย ต้องซื้อ ใหม่Dpiสูงๆ หน่อย อิอิ
              ไม่เบื่อ แต่อยากให้่มีด่านเพิ่มไวๆ

Comment

เมื่อไหร่จะ ออพแพท หมอบ มาให้ลองบ้างเนี่ย

Comment

Originally posted by Bravosix View Post
                  เซงครับ -*-
                  ผมว่าไม่ได้เป็นที่เกมส์หลอกครับอาจจะเป็นที่เน็ตมากกว่า ของผมใช้ของทรู ไม่เห็นเคยมีอาการนี้เลยครับ

Comment

Originally posted by hirikarus View Post
                    เมื่อไหร่จะ ออพแพท หมอบ มาให้ลองบ้างเนี่ย
                    Will never happen.. Only in BF3

Comment

^
                      เกี่ยวอะไรกับต้องไปอยู่ใน BF3 ด้วย ไม่เข้าใจ ไอ้การหมอบนี่มันเป็นพื้นฐานของเกมแนวสงครามอยู่แล้วอ่ะ แปลก

Comment

Originally posted by comer View Post
                        ^
                        เกี่ยวอะไรกับต้องไปอยู่ใน BF3 ด้วย ไม่เข้าใจ ไอ้การหมอบนี่มันเป็นพื้นฐานของเกมแนวสงครามอยู่แล้วอ่ะ แปลก
                        well....
                        if you have played BF:BC on ps3 then you would know that there is no prone. Therefore, in BF:BC2 there will still be no prone. Which i think its a good thing. No Prone = Less Camping Snipers

However, if there was to be BF3, in which i know that there will be in 2012, then it will keep the same tradition as BF2 with prone.

ps. cant type Thai ~ !

Comment

เน็ตแรงเน็ต ช้า กด คนหาเซิฟเวอร์ ที นาน เหมือนกัน

Comment

เบื่อ 3bb

Comment

Originally posted by akekanos View Post
                              ผมว่าไม่ได้เป็นที่เกมส์หลอกครับอาจจะเป็นที่เน็ตมากกว่า ของผมใช้ของทรู ไม่เห็นเคยมีอาการนี้เลยครับ
                              ผมก็ใช้ทรู 3m คับ -*- ลืมบอกไป เหอๆ

Comment

Working...
                              X