Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ XFX 8800 GT หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ XFX 8800 GT หน่อย

ถามว่าทำไม พัดลมมันถึงได้ดังขนาดนี้ ดังจนน่ารำคาญมาก มันหมุนแรงเกินไป
    ใครใช้อยู่ ดังเหมือนกันกับผมหรือเปล่า ถ้าผิดปกติจะได้รีบส่งเคลม

9600GT ของผมก็ดังนะ กำ

Comment

รอบเท่าไรครับ ซิ้งตัวใหน Zalman หรือป่าว ผมเคยใช้อยู่ไม่ดังเท่าไรนะครับ

Comment

ของผมแต่เป็น4870นะครับถ้าปรับ100%นี่ คุยกัน2คงไม่รู้เรื่องเลยครับ

Comment

เอารูปมาให้ดู

FAN SPEED 50-51% เอง ยังดังเลย กำ

Comment

ปรับ SPEED FAN ยังไงครับ

Comment

มันดังมากเลยหรอครับ ลองเอาออกมาเป่าฝุ่นดูครับ

Comment

ผมใช้ 8800GTX พัดลมดังเบาครับยกเว้นลากความร้อนไปที่93องศาเซลเซส ก็จัดังหน่อยเพราะต้องหมุนที่3060รอบคับ

Comment

เป่าฝุ่นแล้วไม่หายไปเคลมเลยนะครับ

Comment

ผมเอา 8600 GTS ไปเคลม แล้วได้ 8800 GT มา คิดดู เอาไปเคลมวันที่ 25 ธันวา 52 ได้ของ 12 02 53
                    แล้วมันมาเป็นแบบนี้อะ ก็คือ ใส้การ์ดได้ 2 วันเอง แล้วมันก็ดัง ฝุ่นคงไม่มีแน่
                    เพราะว่าโทรไปเช็คที่ ศูนย์ มันบอกว่า เป็นของใหม่ แต่ในใจก็คิดนะว่ามันทำไมมีร่องลอย ถลอกจังสายต่อไฟเพิ่มก็ไม่มีให้

ถ้าผมจะเคลมจะบอกพนักงานว้าอะไรดี

Comment

ของเวียนซ่ิอมครับ ทำใจ

Comment

เวนกำเลย ตอนนี้แอบเปิด คอม ตอนดึกไม่ได้เลย เมียตื่นตลอดเลย

Comment

Originally posted by FanXfX View Post
                          ของผมแต่เป็น4870นะครับถ้าปรับ100%นี่ คุยกัน2คงไม่รู้เรื่องเลยครับ
                          เหมือนกันเลยครับท่าน แต่ตอนนี้ผมปรับอยู่ที่65%ดังพอประมาณ

Comment

Working...
                          X